Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Hỏi a @baquyen là biết, ảnh gắn C960 xong cũng về dzin!
Theo mình thì a chụt ko nên gắn, vì a ít vọc, với cả mình thử qua Zes, Own và vài thương hiệu đang làm PR rình rang ... thì đíu khác ji nhao.

MDH confirmed
Hạng D
31/3/12
1.033
1.798
113
Thanh lý C900 mới xài 3 ngày xong xếp thùng lắp tại Icar ( 3 camera chuẩn hết , cái camera trước hơi xấu do tháo ra hư cái đế , dây tháo ra hơi thiếu ) giá 50% icar ,

Hạng B1
25/2/07
73
268
73
Saigon
Cái này nó như cái GalaxyTab vậy đó xài ngon nha anh, Có DVD luôn, đọc cảm biến áp suất lốp (phải mua thêm mấy cái cảm biến), bắt sóng tivi DVB-T (không xài duoc ở VN), Camera hành trình (mua thêm module, xem trên màn hình luôn <-- cái này rất có lợi khi cãi với xxx), 4G, GPS mạnh. Cắm tay cầm vô chơi game Android ngon luôn.
Em dang xài trên xe nhà em, mua Aliexpress từ 2 năm trước, của e là CPU 8 core 4G RAM. Lúc mua em mang ra Cường Nga gắn, ông chủ đi ngang thấy cái nói em: "anh bị lừa rồi ba cái tào lao này xài 1 thang hư á"... em xài nay gần 2 năm :)))

Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Cái này nó như cái GalaxyTab vậy đó xài ngon nha anh, Có DVD luôn, đọc cảm biến áp suất lốp (phải mua thêm mấy cái cảm biến), bắt sóng tivi DVB-T (không xài duoc ở VN), Camera hành trình (mua thêm module, xem trên màn hình luôn <-- cái này rất có lợi khi cãi với xxx), 4G, GPS mạnh. Cắm tay cầm vô chơi game Android ngon luôn.
Em dang xài trên xe nhà em, mua Aliexpress từ 2 năm trước, của e là CPU 8 core 4G RAM. Lúc mua em mang ra Cường Nga gắn, ông chủ đi ngang thấy cái nói em: "anh bị lừa rồi ba cái tào lao này xài 1 thang hư á"... em xài nay gần 2 năm :)))
A chạy thử soft CPU-Z chưa!? Chứ e chạy vài cái đầu làm brand name khá đình đám bgio, toàn hàng "dựng" ko ... cái thì thiếu Ram, cái thì Android 6.0 đội lốt 9.0, cái thì Chip 8 Core MTK thực tế có 4 con chạy và nhiều cái vui lắm :)

Hạng B1
25/2/07
73
268
73
Saigon
À bổ sung thêm chip Audio của nó cũng ok lắm nha, xài chip audio tên gì quên rồi, mà nghe nhạc hay lắm nếu anh gắn thêm cái sub điện :)
Hay là so với cái JVC 846 mua truoc đó 4 năm :)

Hạng B1
25/2/07
73
268
73
Saigon
A chạy thử soft CPU-Z chưa!? Chứ e chạy vài cái đầu làm brand name khá đình đám bgio, toàn hàng "dựng" ko ... cái thì thiếu Ram, cái thì Android 6.0 đội lốt 9.0, cái thì Chip 8 Core MTK thực tế có 4 con chạy và nhiều cái vui lắm :)
để mai sáng em chạy thử coi, thấy đáp ứng cũng lẹ anh.

• Like
Reactions: city_modulo2013
Hạng B1
25/2/07
73
268
73
Saigon
À cài Vietmap S1 ok luôn nha, em có thẻ Vietmap cũ bên đầu JVC 846 dem lên Vietmap họ đổi qua cho xài S1, free luon :)