Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.631
1.827
113
38
Cà Mau
Tây Nguyên thấy buồn buồn sao đó,,
Dân du lịch rất ngại đến đây bởi chuyện mà ai cũng biết ở QL14. Rất nhiều bạn bè mình mỗi khi nhắc tới Tây Nguyên là gạt ngang đi chổ khác chứ không bao giờ đến đây, trừ khi có việc cần thiết. Nhắc tới Tây Nguyên là nghĩ ngay đến 1 cảm giác ghê sợ bất an

Hạng D
31/5/14
3.446
4.261
113
Lúc đầu em có đến chổ này nè, nhưng cảm giác không an toàn lắm nên quay xe đó ạh :p

Quay sớm tốt bác ơi, con dốc xuống cầu gặp trời mưa 1 cái là xác định luôn. Đường đi vào Kon Rẫy hoặc xuống Xã Hiếu có nhiều điểm đẹp và camp an toàn hơn.

Hạng B1
23/7/09
61
79
18
Ai chưa đi thì nên đi sớm,
chỉ cần vài năm nữa là bọn cò lái và bọn buôn đất ngoài kia Nam tiến nó sẽ xé banh nơi hẻo lánh này.
Đất nước chuẩn bị mất đi những cánh rừng và khu cao nguyên đẹp.
Em cứ qua vùng nào đẹp đẹp, hoang sơ chút về ko dám đăng ảnh khoe. Em sợ đám đông fomo tới phá hỏng cảnh quan :(

• Love
Reactions: Jackie Huy
Hạng F
6/9/18
7.367
16.293
113
35
Em cứ qua vùng nào đẹp đẹp, hoang sơ chút về ko dám đăng ảnh khoe. Em sợ đám đông fomo tới phá hỏng cảnh quan :(
mần như a ko đăng là sẽ ko ai đăng ko bằng,, trước khi đi đâu vô nhóm FB vùng đó trước sẽ biết thôi mà

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Dạo sau dịch đất rừng - đồi - rẫy Măng Đen bắt đầu được chào bán nhộn nhịp trên các forum BĐS...e sớm hoang tàn chia 5 xẻ 7... :confused::confused::confused: