Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Mãnh hổ SAV X5.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
Chỉ dám nghĩ tới X3 thôi cũng đủ chết rồi chứ X5 thì chắc "hồn phiêu phách lạc" :D
Bác cubi sớm làm bài review và kinh nghiệm sử dụng E70 nhé :p E hóng

Hạng C
20/2/09
530
173
43
www.otosaigon.com
các bác đi X5, E70 cho em hỏi tí ạ.
em thấy trong khoang máy có khe hở giữa cover for microfilter housing và bulkhead engine compartment, như hình em vẽ màu đỏ. ko biết như vậy có đúng ko? hay xe em bị gãy nhựa rồi.
em đã mua mới cái cover for microfilter housing (như phần màu trắng), ko biết phần dưới (bulkhead engine compartment) có bị mất đoạn nào ko mà nó có khe hở như vậy?
em sợ là khí nóng từ bồng máy vào hệ thống lạnh của xe.
mong các bác chỉ giáo.
Mãnh hổ SAV X5.

Tập Lái
4/6/14
39
9
8
47
các bác đi X5, E70 cho em hỏi tí ạ.
em thấy trong khoang máy có khe hở giữa cover for microfilter housing và bulkhead engine compartment, như hình em vẽ màu đỏ. ko biết như vậy có đúng ko? hay xe em bị gãy nhựa rồi.
em đã mua mới cái cover for microfilter housing (như phần màu trắng), ko biết phần dưới (bulkhead engine compartment) có bị mất đoạn nào ko mà nó có khe hở như vậy?
em sợ là khí nóng từ bồng máy vào hệ thống lạnh của xe.
mong các bác chỉ giáo.View attachment 342962
Xe cua bac bi mat cao chup roi bac oi . Xe em co ma

Tập Lái
14/8/13
2
0
3
Hi all x5 expert. Mình cũng đang máu x5, tình hôm nào đưa xe vào BMW check nếu ok sẽ múc luôn, nhưng tội cái mình gà mờ, hãng thì heheh service là chính. Nay muốn các bro có kinh nghiệm mà ở quận 7, có thời gian rảnh rỗi mình mời cafe giao lưu và giúp mình ngắm nghía em nó tí được không? Nếu bro nào ok inbox cho mình để mình alo trước nhé. Tks a lot!

Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
E chưa từng sở hữu x5 nhưng có chút kinh nghiệm xem bmw cũ, e cũng hay ghé q7, bác cần thì alo em sẽ giúp (free) cho :)