Hạng B2
8/4/08
424
83
28
53
Xe bị Mất chìa khoá các bác nào biết chỉ cho em chỗ nào làm chìa khoá Zin với!E ở sigon
Cám ơn các bác

Hạng B1
8/8/07
84
0
0
RE: Mất chìa Khoá "zin" JOLIE

Vào hãng đi bác ơi, tốt nhất là làm 2 chìa đề phòng mất, hoặc để quên chìa trong xe.

Hạng B2
8/4/08
424
83
28
53

Cám ơn bác nhiều lắm,ngày hôm qua đi Hồ cốc chơi o biết tại sao lơ ngơ thế nào đấy tặng luôn cho thuỷ thần chiếc chìa khoá xe.....xanh mặt luôn...phải nhờ thằng cháu từ sigon mang chìa khoá sơ-cua chạy ra cứu hộ....Truyền kinh nghiệm xương máu cho các bác nhá...:mad:

11/7/05
542
5
0
39
SaiGon

Trích đoạn: redjolie

Cám ơn bác nhiều lắm,ngày hôm qua đi Hồ cốc chơi o biết tại sao lơ ngơ thế nào đấy tặng luôn cho thuỷ thần chiếc chìa khoá xe.....xanh mặt luôn...phải nhờ thằng cháu từ sigon mang chìa khoá sơ-cua chạy ra cứu hộ....Truyền kinh nghiệm xương máu cho các bác nhá...:mad:

Trời, bác giống em quá...[:-]em cũng mất 01 chìa khóa ở...... Hồ Cốc luôn...nhưng em lại mang theo 2 chìa nên cũng đỡ khổ hơn bác..:D
Về đến thành phố em làm thêm 02 chìa sơcua nữa. mỗi thành viên trong gia đình giữ một chìa...:D cho yên tâm.
Những giờ nghĩ lại, chìa zin cầm êm tay hơn...:mad:

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam

Bác tìm trong OS sẽ thấy có 1 loạt bài noí về việc phải làm chìa khóa dự phòng và nên cất giữ như thế nào để không bị động khi mất chìa "jin":D

chìa "zin" là phải cắm luôn trong ổ khóa, 1 cái chìa copy lúc nào cũng trong bóp, 1 remote lúc nào cũng ở thắt lưng, 1 cái chìa sơ-cua khác lúc nào cũng ở trong bọc lốp sơ-cua...vậy đã đủ an toàn chưa nhỉ?

11/7/05
542
5
0
39
SaiGon

Mấy vị trí kia thì ổn rồi riêng cái này:

Trích đoạn: thich4banh

.........1 cái chìa sơ-cua khác lúc nào cũng ở trong bọc lốp sơ-cua...vậy đã đủ an toàn chưa nhỉ?
Đạo chích vô tình lên đây tìm được đoạn này của bác thì nó có được một mớ tài sản ấy :D:D:D

Hạng B2
26/2/08
331
11
18
53

Trích đoạn: thich4banh

chìa "zin" là phải cắm luôn trong ổ khóa, 1 cái chìa copy lúc nào cũng trong bóp, 1 remote lúc nào cũng ở thắt lưng, 1 cái chìa sơ-cua khác lúc nào cũng ở trong bọc lốp sơ-cua...vậy đã đủ an toàn chưa nhỉ?
kg cần kỷ thế đâu bác ơi, đạo chích mà phát hiện được coi như khổ hơn mất chìa khóa jin đó bác ơi

Hạng B2
8/4/08
424
83
28
53

Xin lĩnh hội hết những lời hay ý đẹp của các bác....hôm nay em đi làm chìa mới đây .Cám ơn các bác nhiều nhé!!!