Hạng B2
Thành viên BQT
18/5/17
113
101
43
Nói nhẹ nhàng thôi bác. Kẻo mất nick lần nữa đấy.

• Like
Reactions: peu34343
Hạng B2
Thành viên BQT
18/5/17
113
101
43
Bởi vậy em mới kêu bác mượn sđt của mấy em hàng xóm xác thực đỡ đi. Sẵn tiện khi nào buồn thì rủ ẻm đi cà phê luôn. Bác thấy em tính có hợp lí kg

• Like
Tập Lái
31/8/17
2
1
3
67
Bởi vậy em mới kêu bác mượn sđt của mấy em hàng xóm xác thực đỡ đi. Sẵn tiện khi nào buồn thì rủ ẻm đi cà phê luôn. Bác thấy em tính có hợp lí kg
Khà khà em có cách hay hơn.

Tập Lái
31/8/17
2
1
3
67
  1. Chỉ được đăng các tin bán xe cũ. Không đăng thông tin bán xe mới, xe tải trong box này.
  2. Mỗi một xe chỉ đăng 01 tin duy nhất. Vui lòng không spam, không tạo nick mới để đăng tin có nội dung trùng lắp.
  3. Mỗi một tin bán xe chỉ dành cho một xe. Không đăng nhiều xe vào một tin.
  4. Điền đầy đủ thông tin liên lạc, cũng như các thông tin khác về xe.
  5. Xe đăng bán với hình ảnh chụp thực tế, không lấy hình ảnh trên mạng.
  6. Phải upload ít nhất 5 ảnh với các góc chụp nội ngoại thất khác nhau.
  7. Ảnh không được gắn logo, watermark của các trang web bán xe khác.
  8. Nếu xe đã bán, vui lòng sử dụng chức năng "Đánh dấu xe đã bán"
  9. Trong tiêu đề tin không sử dụng các kí tự đặc biệt để gây chú ý, không viết hoa toàn bộ tiêu đề. Không ghi giá tiền và địa chỉ ở tiêu đề, vui lòng điền các thông tin này trong các trường tương ứng khi đăng tin.

Các box trong OS Mart là sân chơi chung, giúp người mua và bán xe, linh kiện phụ tùng và các dịch vụ liên quan đến xe hơi tìm đến nhau. Vì thế BQT của Otosaigon đề ra các qui định này nhằm đảm bảo sân chơi này được chăm chút, giữ gìn sạch sẽ.

Cách xử lí các vi phạm:
  • Nếu vi phạm lần đầu mod sẽ nhắc nhở và sửa bài.
  • Nếu vi phạm lần hai sẽ xoá bài viết.
  • Nếu vi phạm nhiều lần sẽ ban nick. BQT sẽ không mở khoá cho nick đã ban.
Kính gửi anh lơ new:
V/v xác nhận bằng số điện thoại.
Vào một ngày đen đủi, em bị vợ chửi nên bực mình. Vào diễn đàn gặp 1 thằng ngu nên em không kềm chế đc & đã chửi nó đồ ngu ( ảnh đính kèm).
View attachment 790731
Thế là nick của em được lên đường, rồi hôm nay mãn hạn em vào lại thì quên password, email thì là email 10p nên làm sao lấy lại đc password? Buột lòng rm.phải tạo nick mới. Thế dưng mỗi số điện thoại chỉ đc xác nhận 1 nick, em nam nhi đại trượng phu đi không đổi tên, ngồi không đổi họ nên chỉ xài 1 số điện thoại duy nhất, nếu mượn số điện thoại khác để kích hoạt thì hóa ra chuyện xác thực là dư thừa, được sự chỉ bảo của sếp @hungnt1905 nên em vào đây góp ý, mong anh lơ mới học cao hơn anh hải mọc sừng học lớp 8 đề ra giải pháp hay hơn để diễn đàn ngày càng phát triển lớn mạnh.
Trân trọng kính chào & đoàn kết.
:D
@lamnk

Hạng B2
Thành viên BQT
18/5/17
113
101
43
Cách này hay thật nhưng có lẽ nguy hiểm quá nguy hiểm cho em, thôi em xin cáo lui. chúc bác gặp nhiều may mắn

• Like
Hạng B2
Thành viên BQT
18/5/17
113
101
43
Vâng, bác cũng vậy nha.Khi nào rảnh và muôn tán dốc thì cứ ibox cho em. Còn nếu thấy em cũng hài hước giống bác thì hẹn cà phê tán dốc hoặc nhậu nhẹt gì đó cũng được nha bác. 01699 764 019 (Hùng chùa). thanks

• Like
Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.590
113
Sài Gòn
nkl.am
Anh xài 1 số điện thoại duy nhất mà sao thấy đổi đến 3 số điện thoại của nick trong vòng 1 tháng thế?

Tập Lái
31/8/17
2
1
3
67
Vâng, bác cũng vậy nha.Khi nào rảnh và muôn tán dốc thì cứ ibox cho em. Còn nếu thấy em cũng hài hước giống bác thì hẹn cà phê tán dốc hoặc nhậu nhẹt gì đó cũng được nha bác. 01699 764 019 (Hùng chùa). thanks
Thưa sếp vui vẻ, mặc dù rất thích sếp nhưng em phận 7 nghiệp vợ nuôi nên hỏng có tiền cafe hay nhậu nhẹt, nếu cuối tháng sếp lãnh lương dẫn em đi nhậu em sẽ giới thiệu sếp với bọn ăn chùa chuyên nghiệp như: @Ha Sonata @Lan Rỗ, @Kouler , @ngoctieutu v.v.v.v.v
Hay hù dọa bọn ký sinh trùng như: @Jeans @gatronggay v.v.v.v
Sau đó sự nghiệp ăn chùa của sếp sẽ thành công rực rỡ ạ.
:D