Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com
RE: Mất gương, các bác chú ý...

Tình trạng chung là đc khen bác Kien à. Đi ngoài đường cũng nhiều người chú ý lắm. Nhìn cái đầu CD của xe bác em lại thèm. Lắp cái đó vào, nhìn nội thất xe đẹp lên nhiều lắm. Bác Phong vẫn chưa post cảm nhận lên, vẫn hạnh phúc với em nó chứ bác.
Họ gọi điện bác Phong à. Họ gọi về Vinh cho bố mẹ em. Bố mẹ em kô ra được nên em đi hộ. Lịch là từ 8h --> 10h, sáng chủ nhật. Bác Kiên ngày mai bận rồi, còn em với bác. Số phone của bác bao nhiêu? để em còn liên lạc. Em đang sinh viên và đi 2 bánh, có gì đừng chê em còn nhỏ tuổi bác nha.

Hạng B2
15/3/07
215
0
16
112
BACHA

mai em cũng rất bận nhưng sẽ cố qua nếu qua em sẽ phôn cho bác em có số của bác ph_h và bác KIÊN rồi {vì em xem lại hôm các bác cho bác HẢI CAO NGUYÊN} bác KIÊN hôm nào lắp cản sau thông báo cho ae biết chỗ làm và giá nhé-số của em :0912026222-xe CR màu nòng súng-biển 99k-5977

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Em xin lỗi bác Phong và bác Kiên, do thông tin không rõ ràng, lúc sáng đến buổi hội thảo mới biết mục đích là hướng dẫn sử dụng số tự động. Trách gì họ không liên lạc với 2 bác, mộpt lần nữa em xin lỗi 2 bác. Bác Phong em lưu số của bác lại nha.
Qua buổi hội thảo lúc sáng em nhận thấy cách làm ăn của TH miền Bắc càng ngày càng cải thiện hơn bác à. Thái độ của nhân mấy bác nhân viên cũng thân thiện nhiệt tình hơn nhiều. Và quan trọng là qua buổi hội thảo lúc sáng em nhận ra được nhiều điều trong quy trình sự dụng hộp số tự động các bác à.
E sẽ thử nghiệm điều bác mới phát hiện...
... Mà nên lập một topic mới để nói về những điều bác phát hiện ra, cũng là để AE đang và sẽ có carens thử nghiệm và tám. Chứ để trong topic này thì phí lắm bác à.

Hạng B1
14/6/07
87
0
0

Không làm bảo hiểm được đâu bác ơi. Dấu vết va quệt với mất cắp khác nhau hoàn toàn. mất cắp thì không thuộc phạm vi bảo hiểm.

Hạng B2
24/7/07
166
1
18
53

Cái bảo hiểm gương bằng dây cáo có sợi dây đen không ăn thua đâu anh em ơi, tôi cũng mất gương đến 3 lần và 1 lần mất biển số khi đi các loại xe trong vòng mấy năm qua ở HN. Tốt nhất là lắp 1 cái còi báo động nó đụng vào là kêu ầm lên cái này tôi thấy hiệu quả tuy nhiên nếu ở khu có nhiều trẻ con thì cũng mệt vì các cháu no nghich cứ động vào kêu um lên.
Tuy nhiên từ ngày lắp bảo hiểm hiện tượng mất gương đỡ hẳn, mỗi tội thi thỏang xe lai kêu ti teo hi hi

Hạng C
24/8/06
732
84
18
52
HN
www.excite.com

Lưu ý anh em là không nên làm bảo hiểm gương nếu không muốn tụi ăn cắp nó bẻ cả cụm gương. Nếu không bảo hiểm thì chỉ mất cùng lắm là cái mặt gương thôi. Mua rẻ hơn là mua cả cụm! Nếu có thể gửi xe ở bất cứ chỗ nào thì đừng tiếc 10K gửi xe. Tóm lại là đề cao cảnh giác, để mắt tới xe nếu ngồi uống cafe vỉa hè.

Bắt được tụi ăn cắp thì bẻ gãy mẹ nó hai tay đi thì bớt được một thằng ăn cắp và cảnh cáo những thằng khác!

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Cảm ơn các bác, xe nhà em đợt này ra cũng định lắp thêm bảo hiểm gương, nhưng nghe các bác nói vậy chắc thôi quá.
@ bác future6681, còi hú báo động bác lắp hết bao nhiêu, ở đâu ạ?

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Trích đoạn: ph_h

Cảm ơn các bác, xe nhà em đợt này ra cũng định lắp thêm bảo hiểm gương, nhưng nghe các bác nói vậy chắc thôi quá.
@ bác future6681, còi hú báo động bác lắp hết bao nhiêu, ở đâu ạ?
Theo em thì bác đừng nên lắp còi báo động, nhỡ bác để xe ở đâu trẻ con nó ngịch mà bác không tắt báo động đi thì khi ra chỉ có nước đẩy xe để nổ máy thôi. Với lại khi còi hú thì gương đã rời khỏi xe của bác rồi.

dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113

Các bác có chở đủ tải thử chưa (7 người) ? Sao em thấy đít xe Carens xệ thấp quá. Nhìn như vậy xấu lắm [8|]

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Cách nào cũng không an toàn các bác nhỉ. Còn nước cuối cùng xe ở đâu người ở đó là ổn thôi.
Hôm xe đi từ Vinh ra HN có đủ tải 7 người bác à. 6 người lớn và 1 con nít. Em thấy chạy vẫn ổn cả. Còn đít em chưa ngắm được khi đủ tải, nhưng chắc cũng sẽ bị sệ bác Dcv à.