Tập Lái
8/4/08
4
0
1
Minh muon mua mat na Grandis giong doi 2008 ( co nhieu lo lo chu ko fai nhung nan cheo) co ai biet chi gium cho mua voi. Minh o TP.HCM, cam on cac ban nhieu

Hạng D
18/12/06
1.692
1.669
113
RE: Mat na Grandis

Hôm qua em dự Hội nghị khách hàng Mit thấy Grandis của mấy tay Nhật lắp mặt nạ bằng inox tấm (mờ không bóng) dập hình thoi,trông ngầu hơn lưới sắt chéo. Không bít loại này hảng có bán không hay ở ngoài chổ nào bán,các bác bít chỉ dùm .

Hạng C
1/8/07
664
1
18
46
TP.HCM

Trích đoạn: LEXUS GS

Hôm qua em dự Hội nghị khách hàng Mit thấy Grandis của mấy tay Nhật lắp mặt nạ bằng inox tấm (mờ không bóng) dập hình thoi,trông ngầu hơn lưới sắt chéo. Không bít loại này hảng có bán không hay ở ngoài chổ nào bán,các bác bít chỉ dùm .
Cái này là dòng Elegance đời 2007 đó bác ;)

@Centerhp: cái mặt nạ 2008 chỉ cần mua tấm lưới giống như lưới tản nhiệt phía dưới độ vào là thành 2008 ngay :D

Hạng D
18/12/06
1.692
1.669
113

Trích đoạn: SG_Blue

@Centerhp: cái mặt nạ 2008 chỉ cần mua tấm lưới giống như lưới tản nhiệt phía dưới độ vào là thành 2008 ngay :D
À ra thế ! cám ơn bác.:D Tiện đây các bác cho hỏi chổ nào lắp màn hình trần (có nhiều loại để lựa chọn),thợ chuyên
nghiệp,làm kỹ để em lắp cho vợ 2 của em. Cám ơn các bác.

Hạng C
1/8/07
664
1
18
46
TP.HCM

@LEXUS GS: bác vào đây nhờ bác Phú HP Stereo 324 Trần Bình Trọng Q.5 tư vấn rồi ra bác ấy làm luôn ;)

http://www.otosaigon.com/forum/tt.aspx?forumid=114

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658

Màn hình trần thường bị lỗi, nhà SX thông báo thế; nhưng họ vẩn bán.

Trích đoạn: SG_Blue

À ra thế ! cám ơn bác.:D Tiện đây các bác cho hỏi chổ nào lắp màn hình trần (có nhiều loại để lựa chọn),thợ chuyên
nghiệp,làm kỹ để em lắp cho vợ 2 của em. Cám ơn các bác.