Tập Lái
9/11/07
3
0
0
RE: Cứu em với,em cần gấp!

Bác hv_2k4 ơi! cứu em với em cần gấp lắm rùi.Hu Hu.Xin cảm ơn bác trước nha

O.S.P.D
12/2/04
396
58
28
Vietnam

@Bác AKA: mình đâu có đi 3.5 đâu bác, có bác Adco đi đấy chứ :D Tuy nhiên trong Box Toyota này có rất nhiều bài về Cam 3.5, đặc biệt là các bài của bác Adco - rất thiết thực và chi tiết - bác cố gắng tìm lại nhé

Chúc bác vui

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

@Aka : nick của bác làm em ngại quá , chơi hàng nóng đây . Chào mừng bác đến với OS . Chẵng rõ bác có gì gấp mà lại nắm quần bác hv_2k4 vậy . Nếu rãnh bác mời đọc http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=415775 và rất nhiều bài của các thành viên khác về em Cam này . Hy vọng nó sẽ phần nào giúp bác được cái gì đó:D

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Trích đoạn: The AKA

Em lính mới xin chào cả nhà.Xin các bác chỉ giáo giúp em với.Em mới học xong cũng chưa có xế để đi mấy.E thấy con xế cam ry 3.5Q ngon wé nhưng em chưa được chạy thử.Chẳng hiểu cách vào số má thế nào và em cũng chưa quen các cửa số,nói chung là cả các nút điều khiển trên xe nữa.Bác nào chỉ giúp em với.Em xin nhiệt tình cảm ơn các bác nhiều.:mad:
Cứ mua xe rồi tự sẽ biết bác ạ, bây giờ có nói bác cũng khó mà hình dung.

Hạng B2
11/10/07
248
5
18
Hà nội
www.aumodulo.com

Trích đoạn: The AKA

Em lính mới xin chào cả nhà.Xin các bác chỉ giáo giúp em với.Em mới học xong cũng chưa có xế để đi mấy.E thấy con xế cam ry 3.5Q ngon wé nhưng em chưa được chạy thử.Chẳng hiểu cách vào số má thế nào và em cũng chưa quen các cửa số,nói chung là cả các nút điều khiển trên xe nữa.Bác nào chỉ giúp em với.Em xin nhiệt tình cảm ơn các bác nhiều.:mad:
chỉ cần biết nút START/STOP và ở cửa số thì P(đỗ), N(mo), D(chạy), R(lùi) còn lại cứ mua xe chạy 2h biết hết
Bác mới học xong mà xài CAM 3.5q sợ hơi tốn tiền sơn sửa đấy(nói thật đừng giận)

Hạng C
7/3/07
759
153
43

sao em chưa thấy bác nào đi cam 2007 gắn angel eyes nhỉ.:)em thấy nó đẹp wá mà không biết gắn cho cam 2007 có đẹp không?

Hạng B1
20/9/06
70
0
0

Trích đoạn: bmw1985

sao em chưa thấy bác nào đi cam 2007 gắn angel eyes nhỉ.:)em thấy nó đẹp wá mà không biết gắn cho cam 2007 có đẹp không?

Pác thử làm chuột bạch đi để anh em học tập. Em cũng máu lắm nhưng mà chưa dám thử.

Hạng B2
23/2/07
374
1
16
53

còn em thì đã đem xe wa bác Phú định gắn rồi nhưng mà chưa có !!! Buồn 5p. E kết nhất là gắn angel eyes.:(:(