Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Vvt đọan văn phòng khoảng 600tr/m nếu diện tích đẹp nha bác.Bạn em mới giao dịch xong
Đoạn VP là đoạn nào bác? Đoạn 1 chiều phải ko a? Thực ra nếu mà ở thì mình thích ở đoạn này hơn đoạn 2 chiều vì ít xô bồ hơn, nhưng rõ ràng đoạn 2 chiều mua bán tấp nâp hơn nên giá cao hơn

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Hic ở đây toàn 3-4m x 14 thôi bác, giá toàn gần 30ty :(
Vậy có lẽ giá cỡ 500-600 tr/m2, đúng như mình dự đoán he he. Mình cũng thấy giống bác là VVT ko phải phố sang, mình thích NĐC hơn.
Q3 có 2 phường sang chảnh nhất là p6 và p7, được Phớp quy hoạch làm biệt thự. Tuy nhiên rất nhiều dường q3 là đường 1 chiều để giảm kẹt xe, đồng thời 2 phường này tập trung rất nhiều cơ quan nhà nước nên hạn chế buôn bán 2 bên đường. Vì thế có lẽ q3 ko tăng giá mạnh bằng q1 đâu bác. Cứ thấy giá Đông khởi 1,6 tỷ/m2 mà toát mồ hôi! Ng Huệ và Lẽ Lợi lúc trước là giá cao nhất SG, giờ vướng công trình nên thua Đồng Khởi rồi

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Vậy có lẽ giá cỡ 500-600 tr/m2, đúng như mình dự đoán he he. Mình cũng thấy giống bác là VVT ko phải phố sang, mình thích NĐC hơn.
Q3 có 2 phường sang chảnh nhất là p6 và p7, được Phớp quy hoạch làm biệt thự. Tuy nhiên rất nhiều dường q3 là đường 1 chiều để giảm kẹt xe, đồng thời 2 phường này tập trung rất nhiều cơ quan nhà nước nên hạn chế buôn bán 2 bên đường. Vì thế có lẽ q3 ko tăng giá mạnh bằng q1 đâu bác. Cứ thấy giá Đông khởi 1,6 tỷ/m2 mà toát mồ hôi! Ng Huệ và Lẽ Lợi lúc trước là giá cao nhất SG, giờ vướng công trình nên thua Đồng Khởi rồi
Q3 có con đường tú xương đâm ngang lê văn sĩ toàn là biệt thự sang chảnh mà tui thấy buồn hiu hà...

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Q3 có con đường tú xương toàn là biệt thự sang chảnh mà tui thấy buồn hiu hà...
Tú Xương toàn la nơi cư ngụ của mấy bác lớn lúc trước mà bác như bác Kiệt, bác Cầm... em thấy đẹp mà ko xô bồ.

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Tú Xương toàn la nơi cư ngụ của mấy bác lớn lúc trước mà bác như bác Kiệt, bác Cầm... em thấy đẹp mà ko xô bồ.
Trước đây tui có thời gian ở lê văn sĩ nên cũng thường đi tắt tú xương lắm, khu này biệt thự láu đời rồi mà thấy nó buồn quá. Nhà ca sĩ thanh lan trước kia nghe ở biệt thự tú xương...

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Trước đây tui có thời gian ở lê văn sĩ nên cũng thường đi tắt tú xương lắm, khu này biệt thự láu đời rồi mà thấy nó buồn quá !
Ha ha bác ở LVS thì đúng là thấy TX buồn. Nó là kiểu nhà biệt thự mà bác, rất ít hẻm. Với lại như em có nói là khu hạn chế buôn bán cho là nha của các lãnh đạo tầm rất cao. Em ko rõ giờ MT Tú Xương với MT LVS thì cái nào cao hơn, vi TX trung tâm hơn nhưng ít kinh doanh lắm

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Ha ha bác ở LVS thì đúng là thấy TX buồn. Nó là kiểu nhà biệt thự mà bác, rất ít hẻm. Với lại như em có nói là khu hạn chế buôn bán cho là nha của các lãnh đạo tầm rất cao. Em ko rõ giờ MT Tú Xương với MT LVS thì cái nào cao hơn, vi TX trung tâm hơn nhưng ít kinh doanh lắm
Tú xương chỉ có vài nhà mở cafe hoặc nhạc sống thôi chứ buôn bán gì được, mà cũng ế vêu àh...

Tập Lái
24/5/17
28
25
13
40
Mình có quen ông a nhà ở mt vvt; ổng nói hai ba tuần đều có môi giới gọi có muốn bán nhà hay ko