O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM
RE: MATIZ độ dễ thương (Hưởng ứng MATIZ SHOW)"PHẦN NGOẠI THẤT

@tqphuong:Chân thành cám ơn bác góp ý, về cản sau,đúng như bác nói E chỉ thích tính năng bảo vệ,còn về thẩm mỹ ,E vẩn chưa ưng ý 100%(E thích loại 1 thanh to, Bác nào có cao kiến gì về loại này cho E thỉnh giáo với nhé).
Về LAZANG, cũng khổ lắm bác Ạ ,trước đây E dùng loại 5 cánh(bác xem hình dưới nhé)nhưng lại không thích, Đi nước ngoài thấy cái đang sử dụng ở SG chưa có và cũng thích nên tha về.Bây giờ E vẫn thích(cá nhân E thôi bác nhé) nhưng E nhẹ dạ lắm...hì..hì ,Bác có loại nào hay hay cho E tham khảo với ,nếu thấy hợp lý E chơi ngay.Cám ơn Bác trước nhé

Hạng B2
22/6/05
206
0
0
51

Bác Medusa này, xe của bác đẹp lắm & bác cũng thật kỳ công tuy nhiên em thấy cái "hình xăm chó ngao" trên má vợ bác nó "dữ dằn" quá. Bác thử nghiên cứu xem có thể "xăm" hình gì cho vợ bác dễ thương thì thật là tuyệt (đây là ý kiến cá nhân em thôi). Xe rất đẹp !!!.

VIP
29/10/04
154
4
18

@hungpetechim: hình đó là còn hiền đó bác, tay medusa này toàn thích cọp với beo không à bác ơi (nhưng mà phải là chân dài cơ):D:D.Hôm bữa tui mà không cản là hắn chơi nguyên 1 bộ ghế da beo luôn đó bác:D:D

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

@Hungpetechim:E cám ơn Bác góp ý nhe.Khổ lắm bác ạ 2 con chó đấy là vợ lớn E và 2 nhóc ở nhà sắm cho DÌ nó đấy,cả 2 con HELLO KITTY cũng thế,E hy sinh vì tương lai con E chúng ta mà,nhưng thú thật vơi bác là E cũng thích nữa(hình như chưa đụng hàng),vậy bác bỏ qua cho E nhé.:):)
@Trai lang : Sao bác bêu xấu E thế, E phải đính chính bằng cả nhà E rồi đấy. Cũng may hôm trươc E nge lời bác cái vụ DA BEO chứ nếu không hôm nay bác lại bảo xe E là SỞ THÚ thì khổ E lắm bác Ạ

Tập Lái
11/7/05
48
0
0
dalat
Visit Site

bác có chơi N4S UDG không medusa ?? nếu có thì bác có thể xăm cho con vợ hai của bác hình mấy cái vũng nước ngay chỗ gần bánh xe đấy ạ!! theo cháu nghĩ thì cái hình đó nó dễ thương và nhẹ nhàng ! cũng là hàng độc nữa !!!

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Bác nói có phải là NEED for SPEED không ? E cũng chưa hình dung ra lắm.Bác vui lòng mô phỏng kỹ hơn cho E với nhé,đội mưa mà đội ơn bác luôn

Tập Lái
11/7/05
48
0
0
dalat
Visit Site

YES! i mean need 4 speed !! bác vui lòng thông cảm cho cháu để cháu tìm cái USB rồi cháu sẽ post vài tấm hình lên cho bác !!

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

@huy DALAT: bác có hình cho E chưa, 2 con chó của E nó khát nước lắm rồi đấy,hay là bác định mời E lên ĐÀ LẠT uống nước xong rồi về hử[8|][8|][8|][8|]

Tập Lái
11/7/05
48
0
0
dalat
Visit Site

@medusa :

em gửi cho bác một hình trươc đã !! nếu bác chưa ưng ý thì em sẽ gửi thêm vài hình nữa !!

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

@huy dalat: bác tìm ở đâu mà lâu thế, chờ bác mãi.Hôm nay mới thấy nhưng quả không uổng công, Đẹp lắm đấy bác , Bác cho E thêm đi. E Cám ơn Bác trước nhé. E sẽ nghiên cứu tấm này trước,
cũng may mà hôm nay Bác cho E trở lại bài này ,chứ ở ngoài kia E ngợp thở quá , như là bị khủng bố í.[&:][&:][&:]