Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Matiz zin chỉ có 1 còi

Hạng D
13/8/12
1.609
6
38
52
Xu Pe Pờ Rồ nói:
Xe em cabin cách âm kín quá mỗi khi bóp còi không nghe được lỡ khi còi hư thì sao ? Có cách nào đấu còi khi bóp tiếng nó vang vào trong cabin không các bác ? Mong tư vấn rất gấp ạ ? Nhớ là rất gấp nha.
Bác cứ đem còi vào trong xe thì khi bóp sẽ nghe rất rỏ ạ

Tập Lái
3/6/13
0
2
18
43
Hcmcity
Supervisor nói:
Zin nó chỉ có 1 còi bên tài, ngay mũi xe. Cầu chì tải là 10A
vậy giờ chơi 2 cái thì sao bác?
thêm cầu chì 10A nửa hay sao?
Em ghét bọn thợ nó gắn role gần cái kèn lắm.
Không cần thay cầu chì đâu bác, em đã có 2 con MONING và matiz groove chỉ có 1casi còi hà, em đỗi cặp kèn sò vào chạy ok mà

mileo nói:
Xu Pe Pờ Rồ nói:
Xe em cabin cách âm kín quá mỗi khi bóp còi không nghe được lỡ khi còi hư thì sao ? Có cách nào đấu còi khi bóp tiếng nó vang vào trong cabin không các bác ? Mong tư vấn rất gấp ạ ? Nhớ là rất gấp nha.

Vậy khi mình đem cói vào trong cabin thì có buộc phải đem núm bấm còi gắn lại ra khoang máy không các bác ?

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
mileo nói:
Xu Pe Pờ Rồ nói:
chuẩn.

dawmgoodman ® nói:
mileo nói:
Xu Pe Pờ Rồ nói:
chuẩn.

Em cần tư vấn chi tiết triển khai ạ

cuongero nói:
Supervisor nói:
Zin nó chỉ có 1 còi bên tài, ngay mũi xe. Cầu chì tải là 10A
vậy giờ chơi 2 cái thì sao bác?
thêm cầu chì 10A nửa hay sao?
Em ghét bọn thợ nó gắn role gần cái kèn lắm.
Không cần thay cầu chì đâu bác, em đã có 2 con MONING và matiz groove chỉ có 1casi còi hà, em đỗi cặp kèn sò vào chạy ok mà

Đấu hai còi trống mái chung 1 dây luôn hả bác ?