Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52
Re:Max speeed cua INNOVA

Thế mới biết các bác chạy Ỉn liều đến cỡ nào! Xe thì nghiêng, phanh không đúng tiêu chuẩn, ghế lung lay mà chạy lên cỡ trăm sáu trăm bảy, sợ thật!

Last edited by a moderator:
Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
50
đâu nhỉ?
Re: RE: Max speeed cua INNOVA

madata nói:
Mun nói:
khengkhec nói:
Bác nào đo bằng GPRS thì mới chuẩn. Đồng hồ không chính xác đâu.

Đo bằng GPRS là sao bác?:cool::cool:
Chắc ý bác là trên bản đồ (sử dụng GPS) có hiển thị số đo tốc độ. Nhưng số này thường nhỏ hơn chỉ số trên đồng hồ khoảng 5kmh, cũng không biết tại sao, nhưng em tin chỉ số trên đồng hồ hơn trên bản đồ, vì đo khoảng cách trên bản đồ cũng có chính xác đâu, lúc nào cũng ít hơn số chỉ km trên đồng hồ
Sao các bác ko kiểm tra bằng cái máy sấy tóc của xxx có phải chính xác 100% không???:D:D:D:D

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM

manhcuong nói:
Thế mới biết các bác chạy Ỉn liều đến cỡ nào! Xe thì nghiêng, phanh không đúng tiêu chuẩn, ghế lung lay mà chạy lên cỡ trăm sáu trăm bảy, sợ thật!
Anh em TFC khi lên xe điều chích thuốc mà bác!

Hạng C
1/4/09
793
165
43

Em đạp được 140km/h đường từ Phan Thiết về hôm giổ tổ Hùng Vương, xe lạng qua lạng lại quá là ghê.

Hạng C
6/9/10
885
433
63
34
TP HCM

Em nói rồi mà các bác ko tin em ah. Max speed của Ỉn là 175Km/h mà chỉ chạy được ở SG thôi

tsx
Hạng C
4/8/05
507
3
18
Thành phố mang tên Bác

nguoiphutinh nói:
manhcuong nói:
Anh em TFC khi lên xe điều chích thuốc mà bác!
úi bác làm em cười té cả ghế, chạy xe mà làm như đi tìm chân kinh vậy. Hại não wá =))

Tập Lái
22/7/11
44
0
0

Innova nhu the nao thi e ko biet, vi e chua lai thu bao h! nhung cac bac dung` lo gi` ca~, chi can lop' con` gai, may' con` em thi` cu' dap thu neu duong` vang' va` cam~ thay an toan`.
E ben nay`chay free way toc' do cho phep lai` 65 miles/h tuc la` 110km/h. co' khi em dap len 125 miles/h tuc' la`khoang~ 200km/h ma` van thay' ok! e lai' 2 chiec la` camry 2002 va accord coup 2007. Ca~ hai con e deu` co' cơ hội đạp lên hơn 200km/h. Lốp xe la` vấn đề quan trọng nhất.

Hạng C
18/1/09
561
63
28
50

Em đã từng đi 160km/h trên cao tốc SG-TL, tin hay ko thì tùy các bác.

Hạng D
30/11/10
3.968
56.350
113

Bác nói thì phải tin chứ bác, hôm rồi có bác còn chụp cả ảnh Forturner kịch kim 220km/h đưa lên diễn đàn nữa là! Mình gà nên vừa thấy đã ngưỡng mộ quá mức! sau mới biết là kỹ xảo Photoshop! Nếu các bác để ý, lên cao tốc mà cữ hễ trời hơi gió tí hay mưa thì Innova đều dạt sang lane 80 mà chạy! bộ lane 80 khi trời mưa cho chạy 160km/h hả bác?!
xalovang nói:
Em đã từng đi 160km/h trên cao tốc SG-TL, tin hay ko thì tùy các bác.