Hạng D
29/3/07
1.808
677
113
vnexpress.net
RE: Max speeed cua INNOVA

Hôm bữa em đi vũng tàu , chớ 7 đi In lên 120 nhẹ hửng hà ,nhưng mà chỉ tới đó thôi , không dám lên thêm vì sợ :D .. lỡ có dì phản ứng không kịp

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Trích đoạn: ngocduy

ai noi innova ko len toi 120 ,e dap len 145 roi ne
bác muốn chạy Ỉn đi...thỉnh kinh hửh? :D

Hạng B2
10/3/06
116
0
0
CAMPUCHIA

Các bác toàn nói phét đường xá việt nam bác nào nói đến 180 thì em nghĩ các bác ấy nói cho vui cửa vui nhà. Ỉn vỏ nhẹ gầm cao chạy làm sao đc bác nào nói đi khoảng 120 << con ok
Chúc các bác lái xe an toàn

Tập Lái
29/6/07
20
0
1
46

Em nghĩ INN giới hạn chỉ 120km/h là tương đối an toàn, các Bác đừng cố thêm làm gì ko nói dại OS lại mất đi vài thành viên ưu tú [:eek:]. INN là xe gia đình mà có phải xe đua đâu. Ai nhanh hơn cho vượt luôn, hạnh phúc là vừa đi vừa ngắm đất nước :D

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Trích đoạn: Snackfish

Em nghĩ INN giới hạn chỉ 120km/h là tương đối an toàn, các Bác đừng cố thêm làm gì ko nói dại OS lại mất đi vài thành viên ưu tú [:eek:]. INN là xe gia đình mà có phải xe đua đâu. Ai nhanh hơn cho vượt luôn, hạnh phúc là vừa đi vừa ngắm đất nước :D
Em nghĩ đúng như bác nói. Các xe có thể chạy được 200Km/h hoặc còn cao hơn nữa nhưng vì mình và vì người khác hãy Chấp hành luật lệ giao thông
:D

Hạng B2
25/5/07
341
1
0

thôi cho em xin các bác, chạy vậy ko bi "bấm lỗ" thì cũng bị "đào lỗ" àh :D

Trích đoạn: Kate

Trích đoạn: tomychien

hôm nọ em đạp thử lên 180 vẫn cảm thấy an toàn và làm chủ được tốc độ, đúng là cưỡi ỈN sướng thật
Bác mới có 180KM/h thì có gì đáng nói, hôm nọ em và bác @ honam phóng 220KM/h. Khiếp thật, đúng là tay lái lụa