Hạng F
11/1/10
6.130
61.168
113
Cổ vũ man rợ
Mình đã nói ko ủng hộ chuyện khủng bố, nhưng cđm có đứa khủng bố nhà chú Đv Hiếu vì cđm cũng có những thằng suy nghĩ y như chú ĐV.Hiếu ấy, tức là sẵn sàng vô cớ mang lại phiền toái cho người khác.

Hạng D
22/6/10
1.609
31.395
113
Anh đánh tráo khái niệm với em hả ?
Nếu anh là chủ quán Bistro , anh nghĩ gì ?

Hồi xưa vì lý lịch mà cả nhà em đi làm nông dân hết ..... éo có ai bồi thường đồng cắc nào . haiz

Hạng D
29/12/10
3.134
13.371
113
TP.HCM
Anh đánh tráo khái niệm với em hả ?
Nếu anh là chủ quán Bistro , anh nghĩ gì ?
Chỉ thấy anh đánh tráo thì có đang nói bot thì nói cdm sau này . Bởi vậy anh hay bất cứ người nào nếu có ý định bảo vệ cái xấu, lấy quyền hành áp đặt lên người khác thì nên cân nhắc sẽ ảnh hưởng trước tiên là bản thân rồi gia đình người thân.
Em không ủng hộ việc phá người khác không liên quan bot , nên làm bậy thì cũng sẽ bị pháp luật phạt thôi

Hạng D
21/4/10
3.121
36.485
113
HCM city
Bọn này quá mất dạy, thằng nào dám nói câu đó với e và con gái em là em táng cho rụng răng. Đi khách cái mả mẹ nhà nó. Bọn khốn nạn.

Bởi vậy nên trong cuộc sống phải hành xử cho đúng mực. Mình sống đàng hoàng thì mọi người sẽ tôn trọng - kể cả mấy thằng lưu manh - và không có những lời nói mất dạy như trên đối với mình và người thân của mình.

Hạng B2
16/9/11
373
8.628
93
Mình đã nói ko ủng hộ chuyện khủng bố, nhưng cđm có đứa khủng bố nhà chú Đv Hiếu vì cđm cũng có những thằng suy nghĩ y như chú ĐV.Hiếu ấy, tức là sẵn sàng vô cớ mang lại phiền toái cho người khác.
Nhưng chính các anh đã tiếp tay

Hạng F
12/9/10
6.652
41.718
113
48
Bà Tó
Chỉ thấy anh đánh tráo thì có đang nói bot thì nói cdm sau này . Bởi vậy anh hay bất cứ người nào nếu có ý định bảo vệ cái xấu, lấy quyền hành áp đặt lên người khác thì nên cân nhắc sẽ ảnh hưởng trước tiên là bản thân rồi gia đình người thân.
Em không ủng hộ việc phá người khác không liên quan bot , nên làm bậy thì cũng sẽ bị pháp luật phạt thôi
Vế sau , em đồng ý với anh .
Nhưng ở bài này , link face mà anh NVT dẫn , ảnh nói về việc liên lụy củ bên thứ 3 .

Hạng D
29/12/10
3.134
13.371
113
TP.HCM
Vế sau , em đồng ý với anh .
Nhưng ở bài này , link face mà anh NVT dẫn , ảnh nói về việc liên lụy củ bên thứ 3 .
Thì cái đám phá nhà hàng người ta phải chịu tội thôi