Hạng B1
5/8/13
55
9
8
Các bác đừng lấy tính mạng chỉ để chứng tỏ mình thôi chứ không phải cho cái xe. Toyota nhập thì e không biết nhưng toyota VN thì đã tính toán và lắp ráp theo điều kiện đường xá, luật pháp VN thôi. E cũng chạy Toy nhưng e kg ủng hộ cái này.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
26/10/16
115
71
28
Q7, Tp.HCM
Lúc cao tốc Long Thành - Dầu Giây mới xong chưa gắng máy đo tốc độ em quấy Innova E số sàn 160km/h phà phà. Còn giờ chạy Cam 2.0 chỉ cần đoạn lên cầu Phú Mỹ hay ở Nguyễn Văn Linh là lên 160km/h rồi. Hyundai i10 đoạn Cần Giờ cũng quất 140km/h ok! Ngay cả Hilux là lên cao tốc cũng cố gắng giữ chân ga đi 120 km/h chứ mớm thêm xíu sợ ăn biên bản ( dù rất muốn). Nhanh hay chậm do khả năng của người lái thôi chứ không phải xe chạy không được. Chỉ mong Việt Nam có cái Auto bahn như bên Đức!
"It's not drive, it's driver!"

• Like
Reactions: huycar
Hạng C
24/8/13
526
760
93
Vũng Tàu
Lúc cao tốc Long Thành - Dầu Giây mới xong chưa gắng máy đo tốc độ em quấy Innova E số sàn 160km/h phà phà. Còn giờ chạy Cam 2.0 chỉ cần đoạn lên cầu Phú Mỹ hay ở Nguyễn Văn Linh là lên 160km/h rồi. Hyundai i10 đoạn Cần Giờ cũng quất 140km/h ok! Ngay cả Hilux là lên cao tốc cũng cố gắng giữ chân ga đi 120 km/h chứ mớm thêm xíu sợ ăn biên bản ( dù rất muốn). Nhanh hay chậm do khả năng của người lái thôi chứ không phải xe chạy không được. Chỉ mong Việt Nam có cái Auto bahn như bên Đức!
bác này nói chuẩn nè, mấy ông lái non sợ tốc độ thì mới thấy xe bay nhảy này nọ, với những người như này thì phải đi xe cỡ Merc hay Bim mới dám phóng nhanh

Hạng D
19/7/11
1.795
6.940
113

NVL mà ông dám quất chăm 6 tui phục ông thiệt. Cẩn thận mấy cái gờ cầu, có ngày rớt bánh :D

Hạng B2
28/3/16
368
409
63
43
xị 3 thì ăn thua gì. bình thường.
đoạn từ nha trang ra đèo thẳng tưng em cầm em cb400 đã làm xị 6 rồi.
4 bánh xe cũ em ko dám mạnh chân chứ xe lướt nếu em là chủ đạp xị 6 cũng vẫn coi là bt.
Xe nhà em vừa đi vừa tự kiểm tra để bão dưỡng và test xe. Lâu lâu đi 1 mà đoạn thẳng, sau khi quan sát em thường làm xị - xị 2 và lút phanh test abs test bố. hoặc đi tua cao tầm 4k - 6k ở các số 1 khoản tg ngắn để giãn tua giãn máy

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
26/7/11
258
452
63
Test kiểu gì thấy ghê quá,... chắc thèm gà khoả thân ...:3dcuoi:

Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
xị 3 thì ăn thua gì. bình thường.
đoạn từ nha trang ra đèo thẳng tưng em cầm em cb400 đã làm xị 6 rồi.
4 bánh xe cũ em ko dám mạnh chân chứ xe lướt nếu em là chủ đạp xị 6 cũng vẫn coi là bt.
Xe nhà em vừa đi vừa tự kiểm tra để bão dưỡng và test xe. Lâu lâu đi 1 mà đoạn thẳng, sau khi quan sát em thường làm xị - xị 2 và lút phanh test abs test bố. hoặc đi tua cao tầm 4k - 6k ở các số 1 khoản tg ngắn để giãn tua giãn máy
Xe quen mới tự tin được