Hạng F
12/9/10
6.652
41.216
113
48
Bà Tó
Vô khó, chứ ra thì dể lắm; mà chủ thớt chắc ko cần 4 vấn đâu; anh ý là đảng ziên thì sẽ rất rành các chiêu thức
Em thấy chả cơ gì khó khăn hết trơn á .
Cứ cái gì không bị bắt bỏ tù là dễ hết :)

Hồi xưa , em đấu với ông bí thơ riết , cứ họp là phang . Ổng đếch có đi học chỉ huy ngày nào mà hễ cái là nói " điều lệnh " với em . Em giở sách ra thì cứng họng .

Tuy vậy , ở ngoài thì chú cháu bình thường .
Giờ ông đó làm Ht CCB phường gì ở Phạm Hùng , Bình Chánh .

Hạng F
12/9/10
6.652
41.216
113
48
Bà Tó
mẫu này là mẫu cũ đó a, mình chỉ muốn xác minh chánh chủ hay không để kiu gọi lập chi bộ cln :D
@hminh2005 a chụp là sao để chứng minh thẻ chánh chủ đi.
@Vw giờ mấy cái vụ ra đảng dễ òm, a là gì sai a kg muốn ra nó cũng đuổi a ra, ở đó mà khó chứ cha @hminh2005 nói, vì a vi phạm a không ra chi bộ đó ảnh hưởng, còn việc a đi ng ngoài thì cũng rứa, tôi đã nộp đơn xin a kg cho tui bỏ sanh hoạt thì a cũng bị ảnh hưởng, mắc chi mà kg cho, còn chỉ tiêu thì ra ngoài tìm đầy, chị tiểu thương, a xe ôm..., miễn ní nịch trong sạch, cứ cười cười là đc nhá.
Thật ra , 2 cái thẻ là cái em hủy đầu tiên :)
Còn giữ lại cuốn lí lịch để khi cần thì khai .

• Like
Reactions: the kid
Hạng D
21/12/08
2.695
45.162
113
dễ thấy nhất là vụ sanh con thứ 3, chỉ cần có bầu là nó mời a da dồi, ở đó mà sanh vs quạt, mà mí tay sanh con thứ 3 thì a hỉu dồi, 2 đứa đầu là con gái, muốn tìm đứa con trai, nhà có đk mới sanh nhìu con.., cần quái gì mà phải năn nỉ da, kg cho da thì tự da, ở đó mà khó vs khăn, da mừng muốn chết vì chi bộ vưỡn trong sạch, kg có đ.c nào vi phạm cả.

Tập Lái
14/12/18
2
35
14
56
Chủ thớt hỏi anh Trịnh Xuân Thanh á... anh í cũng định cư ở Đức :p:p.. em fun tí