Tập Lái
17/10/14
8
0
1
35
xe e mỗi lần vào số 1 phải chú ý đạp thật mạnh và kĩ thì mới vào số 1 được... xe vào số 1 hoặc 2 thì hơi bị sượng sượng không được trơn tru lắm.... phải đạp côn thẳng chân thật mạnh và chú ý thì mới vào dễ dàng... nó bị gì vậy mấy bác.. xe e ls 9.2103 nhé... cám ơn mấy bác

Hạng C
20/1/11
682
420
63
Em nghi là côn có vấn đề, không chừng hụt dầu côn, côn mòn cắt không hết. Nói chung là nên đi kiểm tra gấp, theo hiện trạng của bác thì ngày không còn cắt côn vô số được là không xa nữa. Em nghi thế vì em cũng bị qua rồi.

Tập Lái
17/10/14
8
0
1
35
Em nghi là côn có vấn đề, không chừng hụt dầu côn, côn mòn cắt không hết. Nói chung là nên đi kiểm tra gấp, theo hiện trạng của bác thì ngày không còn cắt côn vô số được là không xa nữa. Em nghi thế vì em cũng bị qua rồi.
BÁC ĐÃ SỬA RỒI THÌ THỢ NÓ PHÁN NHƯ VẬY HẢ? XE EM SỐ 3 4 5 LÙI THÌ OKIE.. MÀ KO HIỂU SAO SỐ 1 VÀ 2 NÓ CỨ SƯỢNG SƯỢNG...

Hạng C
20/1/11
682
420
63
BÁC ĐÃ SỬA RỒI THÌ THỢ NÓ PHÁN NHƯ VẬY HẢ? XE EM SỐ 3 4 5 LÙI THÌ OKIE.. MÀ KO HIỂU SAO SỐ 1 VÀ 2 NÓ CỨ SƯỢNG SƯỢNG...
Sượng thì chưa biết được bác ơi, chỉ khi nào nó gắt đến nỗi khó vô số luôn thì mới nghĩ đến vấn đề em nói, còn sượng thì côn chắc bị mòn, cắt không hẳn hoặc vòng tua không hợp lý khi sang số thôi bác ơi.

Hạng D
26/10/13
1.559
429
83
37
Chào bác. Bác cho em hỏi xe bác chạy được bao nhiêu ngan cây rồi ah, hiện tượng vào số bị sượng là nhiều nguyên nhân do booampira bị mòn quá nên vào số hoi khó

Tập Lái
17/10/14
8
0
1
35
Chào bác. Bác cho em hỏi xe bác chạy được bao nhiêu ngan cây rồi ah, hiện tượng vào số bị sượng là nhiều nguyên nhân do booampira bị mòn quá nên vào số hoi khó
xe duoc 19k5 nhe mới 1 năm 2 tháng à

Hạng C
20/1/11
682
420
63
Mới nhiêu đó sao côn có vấn đề được, còn tốt chán. Em nghi hết dầu côn, không đủ áp suất để cắt côn. Cái này nên đi kiểm tra gấp bác ơi, bây giờ nhẹ xử lý không bao nhiêu, để nặng tốn lúa lắm.