Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
cảm ơn anh,
Vợ em, mấy đứa e nó cũng nói y chang anh. Ra phòng gym thử vài tháng, có điều em cũng đã thử ra gym 2 tháng trời từ tờ mờ sáng 5h30 dậy. Công nhận ra phòng gym nhiều em mông, dú ngon choẹt tập phải nói là rất là động đực..á lực. Em thích lắm, mục tiêu của em ra chỉ chạy bộ, chạy xong là đi về và em nhận thấy mấy cha nội, bà nội tuổi như em ra cũng chỉ chăm chăm cái máy chạy. Dẫn đến không có máy chạy, ra sớm thì còn trễ là ngồi ngắm mông đợi. Đi phòng khác thì xa quạ :)
có xe đạp thì đạp đỡ

• Like
Reactions: Ducate
Hạng D
5/5/07
1.358
15.137
113
Máy ở nhà thì không khí hít thở sạch sẽ hơn, phòng tập máy lạnh cả trăm con người mà k có tiêu chuẩn về không khí, công viên thì khói thuốc lá, chạy sáng sớm ngoài đường thì khói xe... Mình ngày nào cũng chạy bộ đủ cả In lẫn outdoor mà thú thật ở SG này chạy hình thức nào cũng có khuyết điểm
Mình có thấy khói thuốc lá & khói xe đâu

Máy chạy bộ, anh nào đang xài. Cho vài lời vàng ngọc...

Hạng D
21/10/14
1.719
3.688
113
Mìn mua máy được 2 năm nhưng mình chỉ đi bộ nhanh chứ không chạy, tuần 4 buổi bóng bàn 3 buổi đi bộ trên máy ngày 5km. Minh mua loại máy đơn Kaitashi 13 chai được tặng cái máy tập bụng. Quan trọng k phải là cái máy mà bản thân anh có kiên trì hay không thôi
Đoàn Chuẩn

Hạng F
11/1/10
6.130
60.114
113
Tự nhiên dạo này mình ko thích đạp xe nữa, mất time quá mà sức khỏe ko cải thiện mấy. Mấy tháng nay em duy trì tuần 3 buổi chạy quanh khu ở, khoảng 30-45p/lần, thấy người khỏe hẵn. Lại mới tìm ra được nhóm te lít tuần 2 buổi, phí rẻ bất ngờ: $10/năm, bên cạnh lại có sân bóng chuyền trên cát, lâu lâu cũng có mấy em rất xuynh.

Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.379
113
Sao a chủ ko hất đít... à, hít đất. Ngon bổ rẻ, tiện lợi

Hạng B2
11/12/07
405
12.046
93
Mình đang ở gần cv HVT, ko có chỗ để chạy bộ. Xung quanh đường xá CV khói xe nhiều. Đường chạy ở Sân QK7 thì hỏng hết rồi.