Chuột Tiến
1/10/11
4.557
90.537
113
Sài Gòn
Tốt nhất nên đến phòng gym để tập được nhiều món không chán, chạy bộ bằng máy tại chỗ là cái món cực kỳ nhàm chán, đến phòng gym có bạn chạy kế bên hay mấy em gái xinh tươi mới có động lực dù rất lười. Mình chiều nào cũng trả nợ 5-6km cho xong trên máy.

Máy chạy bộ, loại nào ngon bổ rẻ mấy anh?

• Like
Reactions: RongChoi24
Hạng B2
29/3/11
412
5.395
93
Không đú theo bọn phòng gym đc đâu anh. Máy của bọn phòng gym toàn máy thảm chạy to. Mấy loại này mà mua lẻ phải 40 củ trở lên phí xèng. Dùng ở nhà thì k cần phải mua loại mắc và bền cỡ đó. Đằng nào cũng 1 tuần là lên thớt thanh lý thì mua mắc làm gì :p:p

Mua tào lao đau khớp gối nha.;)

Hạng B2
14/1/09
485
8.515
93
Tốt nhất nên đến phòng gym để tập được nhiều món không chán, chạy bộ bằng máy tại chỗ là cái món cực kỳ nhàm chán, đến phòng gym có bạn chạy kế bên hay mấy em gái xinh tươi mới có động lực dù rất lười. Mình chiều nào cũng trả nợ 5-6km cho xong trên máy.

View attachment 2375573

Gái xinh ở taka tụi nó tập giờ nghỉ trưa của văn phòng thôi anh, đổi giờ đi. Chiều với tối toàn nái xề với bóng chúa là chủ yếu.

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Gái xinh ở taka tụi nó tập giờ nghỉ trưa của văn phòng thôi anh, đổi giờ đi. Chiều với tối toàn nái xề với bóng chúa là chủ yếu.
vậy đi trưa chỉ ngắm gái, chứ đi tối mới được kiếm máy bay hả anh, tâm tư quá.

Hạng C
17/7/11
850
1.165
93
Mùa covid vừa rồi máy chạy bộ nó mới phát huy tác dụng. Em xỏ giày chạy qua chạy lại trước nhà mà cũng bị ca phường không cho.
Lên chotot.com mua cái máy cũ cho đỡ tốn tiền mua máy kingsport đó.
Trục trặc gì thì gọi nhân viên tới bảo trì, họ bảo trì cũng khá tốt.
Bắt tụi nhỏ đi bộ hàng ngày để rèn luyện.