Hạng D
3/5/17
1.050
93.570
113
Gặp mình mà để kiểu bá láp vậy mình ko thèm giặt đâu

Hạng B2
31/10/14
156
1.680
113
53
Máy xấy k có hệ thống nước nên để chiều nào cũng được, họ để ngược cho dễ bấm nút điều khiển

Hạng C
7/3/17
681
13.508
93
máy giặt nhà bị hư mà mình không rảnh để mang đi sửa hay mua mới nên mấy ngày nay chiều nào cũng phải gom hết mớ đồ nhà ra tiệm giặt sấy, ngày nào cũng tốn hết 80-100K tiền giặt đồ ( sấy lun), cái tiệm giặt đồ này nó để 1 hàng máy giặt, cái này chồng lên cái kia, mấy bữa trước mình không để ý, chiều nay mang đồ ra tiệm giặt nhìn kỹ mới thấy lạ, xao nó lại úp ngược cái máy giặt xuống là thế nào ?....tại xao vậy mí anh...

View attachment 1960187 View attachment 1960188
Xao clq gì anh cũng thắc mắc vại?

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
Cái bảng đièu khiển cũng có thể dán ngược lại được luôn. Thiét kế như vậy rồi. Bác đọc cái bảng điều khiển là xuôi nhé.

Hạng D
4/9/06
2.274
21.546
113
Máy xấy k có hệ thống nước nên để chiều nào cũng được, họ để ngược cho dễ bấm nút điều khiển
Nhưng có ảnh hưởng gì đến hệ thống truyền động không anh và nhà sx có nói để úp ngược không ?

SRS confirmed
Hạng B2
26/10/09
325
4.843
113
Viet Nam
Trước đây nhà mình cũng đặt máy sấy như tiệm, tánh mình thì... đàng hoàng,thẳng thớm, nên mình yêu cầu đặt cho đúng chiều.
từ đó, mỗi lần giặt xong mình có nhiệm vụ bắc ghế lên bỏ đồ vào sấy
vào một tối mưa gió bão bùng,ngoài trời tối đen như mực, cái ghế mình đứng bị gãy,dĩ nhiên chân mình cũng không ngoại lệ
sau đó,cái máy sấy lại đặt ngược như cũ
một người mới ăn cơm nhà no quá do ế độ nhậu đầu tuần,quá rảnh không biết làm gì, kể lại

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: xinhxinh69
Hạng D
22/5/09
1.056
14.276
113
Trước đây nhà mình cũng đặt máy sấy như tiệm, tánh mình thì... đàng hoàng,thẳng thớm, nên mình yêu cầu đặt cho đúng chiều.
từ đó, mỗi lần giặt xong mình có nhiệm vụ bắc ghế lên bỏ đồ vào sấy
vào một tối mưa gió bão bùng,ngoài trời tối đen như mực, cái ghế mình đứng bị gãy,dĩ nhiên chân mình cũng không ngoại lệ
sau đó,cái máy sấy lại đặt ngược như cũ
một người mới ăn cơm nhà no quá do ế độ nhậu đầu tuần,quá rảnh không biết làm gì, kể lại

Anh không chịu đọc hướng dẫn nên cứ phải dựng đứng nó lên chứ nhà sản xuất thiết kế mặt trên phẳng lì để lật ngược đặt lên đầu máy giặt và các ghi chú sử dụng được in cả 2 chiều tức muốn đặt xuôi hay ngược đều đọc được (tức sử dụng được)