Hạng C
10/4/13
750
605
93
48
TP HCM
Chào cả nhà,
Mấy ngày này em đang rầu cho vợ 2 quá đây, nhõng nhẽo quá trời..ko biết có phải em nó biết ngày 20-10 không mà giờ đây em đang đuối...như củ chuối đây: Chuyện là thê này...
sau khi thay xong bơm nước, em tí tởn vế nhà, hôm sau lên số chín..Nam Quốc Cang dán film cac1ch nhiệt nguyên em nó...chiều cùng ngày..em ghé luôn Dr Joe căn lại mâm, thay luôn nước làm mát...rồi sung sướng về nhà...cho kịp tối ọp Bimer TD...em cứ đinh ninh là giờ v2 là ngon nhất xứ rùi...có ai ngờ..huhu

Đúng hôm nay 20/10 em đưa bà cả cùng mấy đứa em đi chơi...thì gặp sự cố máy lạnh..chắc là tèo luôn rùi...huhu
hiện tương là vầy : trên taplo có 4 họng phun lạnh, nhưng sáng nay..chỉ 2 cái bên tài phun lạnh...còn 2 cái bên phụ..thì phun nóng...thôi rùi, ngồi trong xe...muốn chết lun (hôm nay trời khá nóng)...cũng bởi mới dán film cách nhiệt nên...lại ko dám kéo kính xuống nữa chứ--48 tiếng lận mà...xui hết biết luôn, chưa hết đến chiếu 2 cái..bên tài cũng yếu hẳn, em bực quá ..hạ 2 kiếng trước xuống luôn...:mad:

Túm lại, có bác nào biết là chỗ nào kiểm tra uy tín thì ới giúp em với ( trừ EA ra giúp em nhé các bác)-đặc biệt lá o TD hay Q9 hoặc Bình Thạnh cũng được...chứ nóng thế này mà phải đi xa thì oải quá:(

Cảm ơn các bác nhiều nhiếu

Hạng B1
16/9/12
70
1
8
Sao e thấy mấy bác trên này sợ vào EA dữ vậy ta! E đang ngắm nghía mec và bim mà sao thấy bim bảo hành bảo dưỡng sao mà ai cũng sợ hết vậy !

Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Hlongtai nói:
Sao e thấy mấy bác trên này sợ vào EA dữ vậy ta! E đang ngắm nghía mec và bim mà sao thấy bim bảo hành bảo dưỡng sao mà ai cũng sợ hết vậy !
Bác cứ thử mua Bim cũ như tụi em rồi mang vào EA thay thế sữa chữa phụ tùng sẽ biết hihi....

@catforest: có thể thiếu gas nên chỉ còn bên tài lạnh, khi chưa nạp đc thì a xoay 2 cái vòng chỗ họng gió để đóng hẳn khí nóng bên phụ lại, chỉ để khí lạnh bên tài thôi, xe sẽ mát nhanh hơn.

Hạng C
10/4/13
750
605
93
48
TP HCM
Cảm ơn mọi người, thể theo ý 325i, sáng nay mình có gọi cho bác mà hôm trước thay loc lanh cho 325i để kiểm tra, sau khi check xong tình hình là thế này:

Bị hết gas, hướng xử lý trước mắt là bơm thêm vào...để chạy đỡ vài tuần xem sao, nếu bị xì tiếp thì ...hic hic..chuẩn bị tư tưởng...sẽ tháo banh dàn lạnh ra để check và...thay thế cái nào hư..huhu..

Cái này gọi là - Sống trong sợ hãi nè

Hạng D
12/5/12
1.339
957
113
google.com
he he, xe em máy lạnh vẫn còn êm ru, lạnh "gun" người. Ko biết khi nào tới lượt mình đây ;)

Hạng D
3/5/13
1.231
348
83
tinnt nói:
he he, xe em máy lạnh vẫn còn êm ru, lạnh "gun" người. Ko biết khi nào tới lượt mình đây ;)
Xe nào rồi cũng tới ngày đó thôi bác Tín
"Ngày đó, ngày đó sẽ không xa xôi..."

Tập Lái
28/9/13
13
0
0
xe bac bi xi ga may lanh roi. Chi bac cai nay. Bac cu xu dung may lanh binh thuong nhe. Vao buoi trua khi troi nang nong, bac ra xe thu mo quat gio nhe. Neu bac ngui thay mui la tu lo thong gio thi cuc lam lanh trong xe bi xi rui. Con neu hong gi thi kiem garage nao keu ho xac may lanh va bom mau vao trong may lanh. Sau 1 thoi gian xu dung thi bac se biet chinh xac may lanh bac bi xi ga cho nao. Chuc bac may man.