Hạng D
7/3/13
1.901
19.324
113
tp HCM
doquocaudio.com
Mấy anh cho hỏi? Trong phòng em đóng kín mà sao lúc nào cũng thấy có bụi lông màu trắng là sao ạ? Do máy lạnh hay bụi từ nơi nào phát sinh ra? Qua tết em xài thêm cái máy lọc không khí thì có hết hiện trạng như trên ko ạ? Loại nào xài ok?
View attachment 1836941
bụi từ chăn màn quần áo, từ kk lưu thông
phòng ngủ e 24m2 máy lạnh chạy 16/24, cửa mở ra vô đóng lại nhưng bụi mịn màu trắng vẫn đầy
xài tận 2 con vip thì có giảm trên 60% nhưng ko hết hăn có điều giảm rất rõ và nhanh mùi mĩ phẩm lotion... do vợ cs sắc đẹp nên e ngủ ngon hơn chút, có bù ẩm cũng botws khô họng khi ngủ...ngáy kkkkk

Hạng D
17/8/09
3.328
29.459
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
phòng ngủ e 24m2 máy lạnh chạy 16/24, cửa mở ra vô đóng lại nhưng bụi mịn màu trắng vẫn đầy
xài tận 2 con vip thì có giảm trên 60% nhưng ko hết hăn có điều giảm rất rõ và nhanh mùi mĩ phẩm lotion... do vợ cs sắc đẹp nên e ngủ ngon hơn chút, có bù ẩm cũng botws khô họng khi ngủ...ngáy kkkkk
Nhờ bác Quốc tư dấn cho 1 con máy ngon và hiện đại tý. Zalo e 0918166033

Hạng B2
7/1/12
439
7.861
93
Phòng con em không hề có mùi sữa và mùi nước tè của em bé.riết giờ ẻm ở đâu phải để thêm máy ở đó.

Hạng D
21/12/08
2.695
45.162
113
cho hỏi máy lọc kk, nào có remote, mình đang dùng con sharp khá ok, nhưng phải tắt mở, mình muốn có con nào có remote, mình hẹn giờ cho nó tự tắt mở, hoặc chế cho nó hoạt động theo nhiệt độ, độ ẩm.
thanks.
@doquocaudio

Hạng C
24/2/07
849
2.371
93
48
cho hỏi máy lọc kk, nào có remote, mình đang dùng con sharp khá ok, nhưng phải tắt mở, mình muốn có con nào có remote, mình hẹn giờ cho nó tự tắt mở, hoặc chế cho nó hoạt động theo nhiệt độ, độ ẩm.
thanks.
@doquocaudio
Daikin này.

Máy lọc không khí nội địa hiệu nào ngon?

Attachments