Hạng C
18/10/10
879
7.294
93
Sao đọc hồi em rối quá vậy ta. Chủ đề trọng tâm của em là lọc không khí, vì xe em không có mùi (vì suốt ngày đậu ngoài nắng nên nó khô ráo, em rửa xe cũng thường xuyên nên không có mùi).
Còn chuyện lọc không khí trong nhà và lọc không khí trên ô tô, em nghĩ nó khác nhau mỗi cái size.
Trong nhà thì em xài Dyson rồi, mà Dyson thì không có dòng lọc không khí trên ô tô, nên em hỏi các bác bề lọc không khí trên ô tô.

Về mùi trên ô tô thì em nghĩ các bác chạy dịch vụ thì mới có mùi (vì khách lên xuống xe liên tục), và nếu lọc không khí cũng không có tác dụng nhiều vì mở cửa thường xuyên. Mùi ô tô thì em nghĩ là vệ sinh xe sạch sẽ thì không có mùi thôi, trừ khi mùi từ cơ thể tài xế thì bó tay.

Hạng C
18/10/10
879
7.294
93
Rất tuyệt vời bác. Hai vợ chồng em đều bị viêm mũi dị ứng, từ hồi có nó là khác biệt!
Nó có màn hình hiển thị thông số nhiều thứ, mình biết rõ luôn bác. Không có hiển thị thông tin thì nhiều khi cảm nhận của mình nó không chính xác lắm.
Nhà em xài nhiều thứ brand này, rất tốt. Xem web của họ đắt, mua ở Việt Nam em còn thấy đắt một cách khó tin, mà model lại cũ nữa.

giá nó chát thật.
anh xác nhận hiệu quả khử bụi ok hả. phải thì mình cũng ráng đu theo
[/QUOTE]