Tập Lái
2/6/07
42
1.254
83
Mình có mua 1 cái của HQ, qua hơn 1 tháng uống nước từ kiềm 2, nay kiềm 3 thì thấy nhậu 3-4 ngày liên tục ko thấy đau chân (gout). Trước mà liên tục như vậy thì thấy tê tê ngón cái rồi. Còn các bệnh khác thì ko biết.

Hạng C
30/9/04
755
1.945
93
Mình có mua 1 cái của HQ, qua hơn 1 tháng uống nước từ kiềm 2, nay kiềm 3 thì thấy nhậu 3-4 ngày liên tục ko thấy đau chân (gout). Trước mà liên tục như vậy thì thấy tê tê ngón cái rồi. Còn các bệnh khác thì ko biết.

Ngon. Mình hơi thích rồi đó. :D. Kiềm 2 của anh là pH bao nhiêu, rồi kiềm 3 là pH bao nhiêu? Mỗi ngày a uống mấy lít? Thanks :)

Hạng C
10/5/11
669
5.892
103
anh đem cái mày này về lọc bia mà uống luôn đi

• Like
Reactions: thietbiloc
Tập Lái
2/6/07
42
1.254
83
Ngon. Mình hơi thích rồi đó. :D. Kiềm 2 của anh là pH bao nhiêu, rồi kiềm 3 là pH bao nhiêu? Mỗi ngày a uống mấy lít? Thanks :)

Đâu 7 hay hơn 7 gì đó, lâu rồi mình ko đo pH đầu ra.
Hằng ngày nếu có điều kiện thì mình chỉ uống nước đó, quen thấy có vị ngọt hơn nước thường.
Sáng dậy tu một cốc, trước 30' ăn sáng. Sau đó mang bình đến CQ tu cho đến khi về, khoảng gần 1L. Tối về nhà uống 1-2 cốc. Lúc đi độp xe thì mang theo 1 bình để tu.
Tổng thể cả ngày có thể 1,5 - 2L