Hạng D
3/5/17
1.050
93.570
113
Nhà mình có cái máy mát xa chân tự động, biết tự kiếm tiền, nấu cơm, lau nhà, giặt đồ, giải trí nửa, lái xe đi chợ đón con., máy xịn

• Haha
Reactions: Face2Face
MEP Vaccine Hero
22/5/12
9.992
74.407
113
Bà xã muốn mua máy massage chân để tối massage cho dễ ngủ.
Em không rành cái này, nhờ các bác tư vấn giúp, giá từ 5tr trở lại vì em sợ nó chỉ sài 3x7=21 ngày
Haizz, mấy cái máy massage thế này, nhà mình cũng 5, 6 loại: ghế massage, massge chân... có xài nhiêu đâu, rồi cũng bắt mình massage bằng tay thôi. :D
Bà xã mình cũng nhức chân, mua máy massage các kiểu, rồi cũng phải đi khám, ra bệnh là suy giãn tĩnh mạnh chân, giờ mang tất chuyên dùng, uống thuốc, cũng đỡ hẳn
Vậy mua loại nào giá cỡ nhiu mấy anh, em mua cho mum và dad trên 60 tuổi có hợp không?
Bác cho em xin cái hình với?
Nhà đang xài con này. 6 tháng đầu dùng nhiệt tình. Giờ chắc vài tháng dùng 1 lần.

View attachment 1995847
trên này e nhớ ko có ai rành máy matxa chân bằng em
đây là cái e vác về từ Sing
hôm trước có chỉ anh gì 1 lần rồi
ai thích xài thử ghé phía sau lưng bv Bình Dân gặp e nhé

Hạng B2
4/9/07
448
2.412
93
Em cũng khoái con OSIM này. Nhưng xem ở VN giá chát quá. Giá mấy năm trước lanh quanh đâu cũng 2000$ thì phải. Mua bên Sing có rẻ hơn nhiều không bác?

trên này e nhớ ko có ai rành máy matxa chân bằng em
đây là cái e vác về từ Sing
hôm trước có chỉ anh gì 1 lần rồi
ai thích xài thử ghé phía sau lưng bv Bình Dân gặp e nhé

MEP Vaccine Hero
22/5/12
9.992
74.407
113
Em cũng khoái con OSIM này. Nhưng xem ở VN giá chát quá. Giá mấy năm trước lanh quanh đâu cũng 2000$ thì phải. Mua bên Sing có rẻ hơn nhiều không bác?
web có giá đó a

• Like
Reactions: do_hcmc