Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Nghe bác phán sao nản vậy. Đang tính hốt em nó.
Thì em lên diễn đàn tham khảo thấy đa số ý kiến là như vậy chứ em đâu có phán.

Còn em phán thì: sau 11k km sử dụng em Attr thì em thấy không hiểu sao người ta phán nó như thế vì ngay cả khi em nài nó đi cung đèo Đại Ninh tuyến QL 28B thì nó cũng chạy phà phà về đích thì mấy tuyến thông thường như Nha Trang, Đà Lạt nghĩa lý gì. Tất nhiên là máy nó nhỏ nên nó không thể mạnh như những con cơ bắp máy to được, nhưng em chạy mấy con máy vừa vừa nhà MIT như Jolie (2.0-123hp) Grandis (2.4-170hp) rồi qua em này thì em cũng không thấy có khác biệt quá lớn, em Jolie 2.0 số MT mà tăng tốc còn kém hơn em này á (nhưng leo trèo tốc độ chậm nó giỏi hơn). Cũng có cái hầm nào ở SG này mà Attr leo lên không nổi đâu :D

Tập Lái
13/9/17
10
8
3
Nghe mấy bác ấy chém e chừng bác chủ chọn đi bộ:p
Đừng hoãn cái sự sung sướng nhé:D
Hahaha, cảm ơn các bác, em sẽ mua xe thôi, số tự động, chỉ lăn tăn lo là máy yếu sợ đi xa vi vu không được khỏe cái máy, làm tâm lý mình cũng ko sướng đi, bây giờ nghe các bác nói thì cũng ổn, em sẽ test xe rồi cân nhắc sau.
Mình đóng chủ đề này được rồi hén ! Thân !

• Like
Reactions: baycon
Hahaha, cảm ơn các bác, em sẽ mua xe thôi, số tự động, chỉ lăn tăn lo là máy yếu sợ đi xa vi vu không được khỏe cái máy, làm tâm lý mình cũng ko sướng đi, bây giờ nghe các bác nói thì cũng ổn, em sẽ test xe rồi cân nhắc sau.
Mình đóng chủ đề này được rồi hén ! Thân !
Bác cần giá & test xe thì alo em nhen, em sales bên đại lý Phương Nguyên

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Lưu ý Bác một tí khoang hành lý giữa Mirage và Attrage. Khoang hành lý của Att lớn hơn nhiều, nhưng đôi khi cần chở hàng cồng kềnh thì xe 5 cửa tiện hơn.

Hạng B2
4/9/17
147
110
43
33
Mirage chạy cao tốc 100km mà cảm giác lắm lúc như đang bay và ù hết cả tai, bật nhạc to vẫn không át được tiếng ồn

21/1/17
166
114
43
Xe bé xíu thì công suất vậy ổn mà.
Cũng may nó là hãng khác Toy à. Chứ nếu nó là xe Toyota thì sẽ có cơn mưa chỉ trích động cơ đời Tống và yếu

Hạng D
6/9/07
4.511
37.895
113
Mirage chạy cao tốc 100km mà cảm giác lắm lúc như đang bay và ù hết cả tai, bật nhạc to vẫn không át được tiếng ồn
Bác là tài xế hay hành khách ạ?

Em lên cao tốc, nếu đường không kẹt xe thường chạy trên 110 km/h, lo tập trung lái xe, không để ý tiếng ồn lắm. Bà cả và F1 thì ngủ khì, nên cũng chẳng biết. Em cũng rất hiếm khi bậc nhạc. :)