Hạng C
12/4/07
576
0
0
Ha noi
RE: Maybach 62 Landaulet đây

bác M.BENZ lấy hình ở đâu thế???chỉ cho em với?

Hạng D
4/7/07
2.148
1.000
113
otosaigon.com

chà nguyên bản đã như thế này rồi ! Mà đưa em này cho Brabus thì sao nhỉ ??? Có ai đóa dùm em hông ???

Tập Lái
23/4/06
28
0
1

Trích đoạn: tamgia

em mà có tiền em múc con này,k chơi RR,quan điểm của em là mua xe để phục vụ nhu cầu của mình chứ k phải thể hiện đẳng cấp.mà đã có tiền chơi đến Maybach thì ai bảo là không đẳng cấp nhỉ???em thấy các bác cứ bảo nhìn nó giống S class,em thì em lại nghĩ khác,với những ai k quan tâm đến oto thì cái xe nào cũng là oto,còn những ai đã biết về oto thì chẳng lẽ đi trên đường lại k biết đâu là Maybach đâu là S ???

Trước đây khi chưa nhìn con Maybach 62 bên ngoài (mới nhìn trên ảnh) thì tôi cũng có quan điểm trông MB hao hao giống Mer S. Nhưng nhìn MB 62 bên ngoài một lần đi các bạn sẽ thấy nó đẳng cấp thế nào, chứ cứ ngồi đấy mà phán nó giống Mer S, và chê MB ko đăng cấp thì quả thật đáng tiếc cho 1 thương hiệu rất lớn đấy.

Hạng C
3/6/07
589
1
0

con này nhìn khủng quá, nội thất quá đỉnh luôn.

Hạng B2
20/6/06
305
1
18
41
UK
www.otosaigon.com

@ Quoc Viet : Theo bác thì sao? mui trần hay mui gì ? :D:D:D
Nó là kiểu cổ xưa, một nửa mui trần hay là " bán mui trần " mới được khôi phục lại, cũng giống RR làm cửa mở ra sau ý mà. Bác có thấy mấy cái hình chụp cạnh cái xe cổ bên dưới không?

@ tamgia : Em lấy hình ở www.autoblog.com bác ạh :D:D:D
Em ủng hộ ý kiến của bác. May Bach đúng là xe em sẽ lựa chọn nếu có thừa tiền của vì nó vừa hiện đại, vừa lịch sự chứ không cổ điển như RR.
Cái xe là để phục vụ mình ví đã có tiền mua RR, MBach... thì người ta chỉ mua xe để khẳng định sự am hiểu về ô tô và ngoài ra còn muốn khẳng định vị thế của mình nữa . Nói tóm lại họ đã là người của tầng lớp thượng lưu rồi nên sẽ không có chuyện sợ người khác nói gì về cái xe đó vì suy cho cùng nó cũng chỉ là phương tiện đi lại thôi, họ có thể có cả biệt thự hàng chục triệu đô, du thuyền, máy bay riêng... mà. Đúng như bác nói: với người không biết thì ô tô nào cũng giống nhau và người đã am hiểu về xe thì không có lý gì nhầm RR với Bently, Mer S với MayBach cũng hoặc Smart với Matiz:D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
3/5/07
881
135
43
33

quá đẹp! độ chừng vài năm nữa thì ở Vn cũng có

Hạng C
23/3/06
554
0
16
31
Viet Nam
otosaigon.com

:DNhjn` giongs xe tang kiểu gi` ý.......sợ nắm...:D nhưng ai tặng thì có ai ko lấy ko???:D:D:D....có tiền mua em này thì mua dc 1 seri các em khác hay hơn :)