Hạng D
15/12/07
1.772
17
38
hự, sáng sớm mà bác lơ đã bắn hạ đc một em LL đẳng cấp vậy ah, đúng là ko p một vệ sĩ tầm thường của LL :))

Hạng B2
1/7/09
140
1
18
Cần Thơ
chiếc "Móc bọc" của bác Lơ là cả gia tài cua em đấy. đến giờ em mới biết bác Lơ là chủ của em King off road đóa. Tổng chi phi độ dàn Ironman là bao nhiêu vậy bác? đúng là khu Ông lớn các bác nhểy, cả bác bảo vệ cũng lớn ko kém cạnh. Kakaka

Hạng B2
1/7/09
140
1
18
Cần Thơ
otosaigon nói:
hino_57k6886 nói:
Bác Lơ chắc có người quen trong khu Ông Lớn này nên vào dễ dàng:D ,hôm trước em được vô chơi 1 lần bị bảo vê dí chạy quá trời :D

Dạ em làm bảo vệ khu này mà.. :D

Chắc hôm nào phải xin cái giấy thông hành của bác Lơ quá. Em mong ước được vào khu này nhưng ko quen ai trong đó cả bác Lơ ah. Xin bác giúp em.

Hạng B2
29/7/09
465
51
28
theo mình, e này đúng là "chân dài đến nách", nhưng hình như hơi quá khổ với đường sá VN với lại các bác trong OS đa phần là thích "cưỡi" vợ 2 mà em này là để ngồi sau nha các bác vì nguyên lý chế tác xe này là dành cho hàng ghế sau. Bác nào mà lái chiếc này đi chơi, e dám chắc đa phần mấy thằng giữ xe tưởng bác là tài xế liền..!! hehe:D
thanks

Hạng C
13/8/07
558
2
18
Trong những tấm hình của bác đưa lên, chỉ có 2 chiếc (số 1 và 4) là 62S thôi bác Quoc Viet àh.