Tập Lái
24/10/06
18
1
0
RE: Maybach đã về đến Hoàng Trọng

Tôi post tin lên cách đây gần tháng là của a Nguyên KĐ rồi còn gì. Cuối tuần rảnh ra a Triệu chụp hình cho anh em ngắm nha.

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

mục bên kia bị lìu tìu rồi, em post mấy cái em bắn được[8D]

Maybach đã về đến Hoàng Trọng

Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41

Bác Wit chụp lúc nào thía.Nghe nói là con xe này không cho chạm,không cho chụp ảnh,em cũng bỏ ý định đi chụp em nó lun.:D

Hạng B2
28/11/06
294
50
28
53

Trích đoạn: danghongphuc

để chơi ngang tầm may ra HN chỉ còn rước RR về thui, còn muốn đến trước Sài gòn thì HN phải tậu BUGATY "vê rôn" thui.
Pác chủ xe MB62 ơi! Mời pác tham gia diễn đàn OS đi! Là thành viên OS đi!!!!!!!!!!!!!!!! để cho bọn em nghía xe bác tý !!!!!!!!!!!!:D:D:D
TEST nữa thì càng tốt!:D:D:D

RR phải loại nào chứ trước năm 2000 tui đã thấy ở SG có 2 chiếc RR biển trắng rùi!!! 1 chiếc hình như của bà Bốn, hồi xưa làm cty Vinagen, Saigon Cola, giờ 0 biết là cty gì nữa...

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas

Chu choa!!!! Các bác nhanh quá, Chắc lúc nào anh em mình lập hẳn một mục về những con xe "khủng" đi....

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

Bác Wit chụp lúc nào thía.Nghe nói là con xe này không cho chạm,không cho chụp ảnh,em cũng bỏ ý định đi chụp em nó lun.

Nó để cái bảng "DO NOT TOUCH" nhưng em đâu có bít tiếng Anh nên em cứ sờ[8D], lúc đầu nó không cho chụp thiệt, nhưng đang nói chuyện thì sếp nó vô, thấy em bắt tay wá chừng => nó mới cho chụp:D:D;). Em chụp hơi xấu vì chụp bằng đt mà nó lại dài wá nên lấy không hết, tính chụp chung với em nó một tấm nhưng lại sợ quê[&:]. Em này nghe nói lấy biển 800=002 cho giống biển xe Bush[8D][8D][8D]

Hạng D
9/3/06
1.160
14
38
53

Trích đoạn: Wit Diablo

Nó để cái bảng "DO NOT TOUCH" nhưng em đâu có bít tiếng Anh nên em cứ sờ[8D], lúc đầu nó không cho chụp thiệt, nhưng đang nói chuyện thì sếp nó vô, thấy em bắt tay wá chừng => nó mới cho chụp:D:D;). Em chụp hơi xấu vì chụp bằng đt mà nó lại dài wá nên lấy không hết, tính chụp chung với em nó một tấm nhưng lại sợ quê[&:]. Em này nghe nói lấy biển 800=002 cho giống biển xe Bush[8D][8D][8D]

Vậy là cu Vịt cũng thuộc class "Đối tượng khách hàng tiềm năng" rùi . Khá quá đi chứ lị . [8D]