Hạng B2
3/9/11
358
0
0
41
cách để khắc phục tốt nhất rẻ tiền nhất và ko còn hú nữa là .........ko chạy xe nữa

trời ơi ! em thích cái câu này quá đi !

Hạng B2
27/1/11
215
1
0
Xe bác tiger xong rồi cũng tạm ổn . Bác muốn cầu sau êm hết hú thì e tặng bác bịch bông gòn để bác nhét vô 2 lổ tai là bảo đảm hết nghe hú:D:D:D:D:D:D:D:D

Hạng B2
4/1/08
282
5
18
44
TP. HCM
Sáng nay đang làm việc thì cúp điện thế là dạo 1 vòng chợ xong ghé nhà anh bạn chơi hehehe than than thở thở tự nhiên nói đến tay lái của Datmin thì anh lôi trong kho ra cây thước tay lái của Matiz ra kêu đem về độ chế cho Datmin hehehe, okila cám ơn xong mời anh ấy cafe hehehe
đây hình em nó anh Hòa xem giúp em nha
mazda 1500

Hạng B2
27/1/11
215
1
0
khi nào rảnh bác alo cho e qua lấy cây thước tay lái của bác

Hạng B2
27/1/11
215
1
0
Hi bác chinhdalat để bữa nào rảnh e ngâm cứu lại màu sơn xem sao

Tập Lái
21/3/13
39
0
0
Đẹp quá đi bác. Cặp kính bác làm lại cũng đẹp nữa. Mà sau một năm em nó còn ở với bác Hugo ko vậy?
hugo body nói:
Sau nhiều đêm suy nghĩ e quyết định thay đổi lổ tai cho e nó mong các bác đóng góp ý kiến cho e nó hoàn thiện hơn Hiệu qủa chưa thấy mà e đã thấy hậu qủa rồi.. cuối cùng thì e nó cũng hoàn thiện

Hạng B2
27/1/11
215
1
0
toyphuot nói:
Đẹp quá đi bác. Cặp kính bác làm lại cũng đẹp nữa. Mà sau một năm em nó còn ở với bác Hugo ko vậy?
hugo body nói:
Sau nhiều đêm suy nghĩ e quyết định thay đổi lổ tai cho e nó mong các bác đóng góp ý kiến cho e nó hoàn thiện hơn Hiệu qủa chưa thấy mà e đã thấy hậu qủa rồi.. cuối cùng thì e nó cũng hoàn thiện
E này đang độ phun xăng điện tử bác à

Tập Lái
21/3/13
39
0
0
Ôh vậy hả bác. Em thì vừa rước em Mazda 1200 về. Chắc hôm nào xuống bác nhờ kiểm tra một số thứ bác Hugo ha.