Hạng D
6/8/16
2.420
18.298
113
View attachment 2049831

Giờ sao các anh? Lại câu hỏi Xe da tô 2.0 phun óp sừn với độ tăng tốc là khủng khiếp. Hay cố tí thêm 80tr mua Ma da 3 1.5 bản bây?
hôm t7 đi bảo dưỡng ở Kia PMH, nhìn con cerato đúng ngon bổ rẻ :)) méo thằng hạng C nào bằng được...

P/S: bản cũ đẹp hơn :D anh mua nhắn mình để mình đổi xe lên đời maz3 mới nhé :D

Hạng B2
16/7/16
294
7.791
119
hôm t7 đi bảo dưỡng ở Kia PMH, nhìn con cerato đúng ngon bổ rẻ :)) méo thằng hạng C nào bằng được...

P/S: bản cũ đẹp hơn :D anh mua nhắn mình để mình đổi xe lên đời maz3 mới nhé :D

Bữa nọ nhá hàng các anh khen quá em đã nghi nghi rồi. Mà trí tưởng tượng có hạn. Ko thể nghĩ ra được là giá lại có thể ngáo thế này.

Anh cân nhắc cẩn thận trước khi quyết định lên đời chơi xe sang. E rằng chi phí bảo trì bảo dưỡng cũng đáng quan tâm :D

• Haha
Reactions: YOLO
Hạng D
12/3/11
1.597
66.199
113
Tiền Giang, gò công
Bữa nọ nhá hàng các anh khen quá em đã nghi nghi rồi. Mà trí tưởng tượng có hạn. Ko thể nghĩ ra được là giá lại có thể ngáo thế này.

Anh cân nhắc cẩn thận trước khi quyết định lên đời chơi xe sang. E rằng chi phí bảo trì bảo dưỡng cũng đáng quan tâm :D
Ế sưng mấy hôm, tỉnh hồn giảm giá 50 2 lần là ngon anh ơi

Hạng B2
28/5/07
107
260
73
Ở nơi ấy
Ko có ngon anh ơi . ngon thì người Ta mua nó chứ ko phải k3 . thực tế rõ ràng người mua k3 là người có quyết định tuyệt vời
em cầm lái của bạn em con focus s thấy bốc, đầm, khung gầm chắc chắn. còn k3 em cũng lái thử thấy bthuong, được cái rộng rãi giá mềm..

Hạng D
12/3/11
1.597
66.199
113
Tiền Giang, gò công
em cầm lái của bạn em con focus s thấy bốc, đầm, khung gầm chắc chắn. còn k3 em cũng lái thử thấy bthuong, được cái rộng rãi giá mềm..
Nếu anh đi focus mà chỉ 2 người thôi, anh lái nữa thì ok . còn anh dùng cho cả gia đình thì nó ko được lòng những người còn lại .

Hạng D
16/1/13
4.800
81.125
113
Mazda ở Mỹ cũng tăng giá bán mạnh . Nó chịu bán số lượng ít hơn nhưng lời nhiều hơn .

Mazda ở Mỹ giờ ở phân khúc giữa bình dân và premium .

3 hạng xe: bình dân, premium, luxury

Mazda thì trên bình dân và dưới premium

3-5 năm nữa thì Mazda sẽ lên premium cho toàn đội xe bán ra .