Hạng B1
2/8/05
82
2
8
RE: Mazda 3 AT!

Bác nào biết cho em hỏi. Em muốn thay hộp số M6 MT thành AT có được không ?

Hạng B2
2/1/06
312
0
0

khó lắm bác ạ (nếu không muốn nói là không được) vì liên quan tới nhiều vấn đề nhất là kỹ thuật hồi trước có bác vào hãng TO bảo lắp thêm VVTi vào xe TO đời cũ của bác đó nhưng họ bảo là không được

Tập Lái
18/9/05
20
0
1
tp hcm

Em có thằng bạn thân cưới em M3 MT, lúc đầu thì cũng thấy thích vì kiểu dáng có vẻ xìpo, nhưng sau này nhìn lại thấy không bắt mắt bằng M6 các Bác ạ! Với lại thùng xe sao mà mỏng manh lắm, ấn nhẹ tay vào thấy lún như muốn móp luôn vậy. Xe của thằng bạn chỉ va quệt nhẹ chút ít đã thấy móp méo tùm lum, trong xấu lắm

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

@bsquoc: bác nói thế nào chứ Ma3 hơi bị cứng đó bác, tôi thứ húc đít xe trước 2 lần rồi, xe họ bị trầy cản & nứt nhưng xe mình ko sao :D. Còn vỏ mòng thì đó là tình trạng chung của xe LD ở VN mà.
@schumi: thay số MT qua AT được, bác thdwin ở đây đã hỏi vụ này rồi, ngay từ lúc VMC ra lô xe đầu tiên, xe của bác ấy là 1 trong những chiếc xe Ma6 đầu tiên tại VN, VMC trả lời là thay được, giá đâu chừng 1,5k hay 2k gì đó

Hạng B2
17/9/05
109
0
16

Các bác cho em hỏi thật là liệu em có ~35k thì nên mua 318iA 2k3 hay M6 mới? Các bác cho em xin ít thông tin về vụ xăng cộ của em này nhé. Cám ơn các bác.