Tập Lái
26/3/13
27
0
0
Chào các bác,
Tôi đang đắn đo suy nghĩ nên chọn Mazda 3 hay Civic 2013 1.8. Trước khi ghé các showroom của 2 hãng này tôi vẫn có ý thích Mazda 3 nhưng khi đến nơi thì tình thần có vẻ lung lay khi thấy và so sánh giữa 2 xe và bây giờ đang băn khoăn không biết chọn cái nào.
Nhờ các bác góp ý cho mình nhé
Tôi năm nay 37 tuổi, trẻ trung
Cảm ơn

Hạng B2
25/12/12
108
24
18
không biết style bác chủ ntn, góp ý Mazda 3 trẻ trung, thể hiện cá tính, sport >< Civic

long nam nói:
Chào các bác,
Tôi đang đắn đo suy nghĩ nên chọn Mazda 3 hay Civic 2013 1.8. Trước khi ghé các showroom của 2 hãng này tôi vẫn có ý thích Mazda 3 nhưng khi đến nơi thì tình thần có vẻ lung lay khi thấy và so sánh giữa 2 xe và bây giờ đang băn khoăn không biết chọn cái nào.
Nhờ các bác góp ý cho mình nhé
Tôi năm nay 37 tuổi, trẻ trung
Cảm ơn

Sao bác lại lung lay khi đến nơi ạ? Mazda 3 Bây giờ tiêu chuẩn là có DVD tích hợp GPS, camera lùi luôn rồi ạ

Hạng B1
8/11/12
73
6.221
83
civic đi bác, hiiii vì em thích mazda nhưng nó chảnh quá nên xúi nác mua civic cho bỏ ghét. cứ civic bác nhé

Hạng C
26/9/12
935
192
43
tong_jenny nói:
civic đi bác, hiiii vì em thích mazda nhưng nó chảnh quá nên xúi nác mua civic cho bỏ ghét. cứ civic bác nhé
:D:D Mazda đã làm gì nên tội mà bác ghét nó dữ vậy!^^
Bác chủ có thể cho tụi em biết lí do bác lung lay không ạ? Do xe hay do cách phục vụ bác chưa chu đáo ạ!^^

Hạng B2
5/3/07
173
44
28
Giờ này ai mua civic nữa. Mazda đi bác. Xe đẹp, cá tính.