O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam
RE: Mazda 6 của bác nào vậy?

Đã bảo là dấu địa chỉ rồi mà
còn các thông tin khác thì ai mà chẳng biết, biển số 2 cái trước và sau xe
tên thì ai cũng biết....

Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam

Trích đoạn: hainv

Đã bảo là dấu địa chỉ rồi mà
còn các thông tin khác thì ai mà chẳng biết, biển số 2 cái trước và sau xe
tên thì ai cũng biết....

h`ehe`h`ê`eh! Em cám ơn bác nhiều nhiều !!! Bác giữ bí mật cho em nhé !!!

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Đương nhiên phải có đi có lại mới toại lòng nhau chứ...

Hạng B2
24/6/04
160
1
0
AOC

Trích đoạn: caothu
Vấn đề là làm sao bác Haivn biết xe đó là xe của Forum mình mà hỏi???vì chưa dán BAner mà?
hay bác gặp xe nào cũng post lên đây hỏi có phải anh em mình không?[:-]
Bác Hải nhớ vợ đã từng nghe đồn cái máng của chú Bin rồi nên khi nhìn thấy 1 em M6 ngòai đường lắp hàng độc thì phải chộp ngay....Ở HN chỉ có 2 em M6 chơi spoiler dữ dằn như của chú Bin thôi...thằng còn lại không thuộc 4rum nên anh em bỏ qua rồi...

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Tại vì hôm đó bám đuôi com M6 mãi thấy xe M6 đổi hướng rẽ vào lề đường bên phải và nhằm thẳng vào cục đá to đùng bằng quả bưởi Cuc...cục.... sau đó thấy xe bồng bềnh một lúc và....ông chủ xe nhăn nhó xót xa
còn nói chung không nên biết bí mật của người khác, đã gọi là bí mật thì phải bí mật chứ, nếu không bí mật thì ai gọi là bí mật

Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam

Trích đoạn: hainv

Tại vì hôm đó bám đuôi com M6 mãi thấy xe M6 đổi hướng rẽ vào lề đường bên phải và nhằm thẳng vào cục đá to đùng bằng quả bưởi Cuc...cục.... sau đó thấy xe bồng bềnh một lúc và....ông chủ xe nhăn nhó xót xa
còn nói chung không nên biết bí mật của người khác, đã gọi là bí mật thì phải bí mật chứ, nếu không bí mật thì ai gọi là bí mật

Bác Haivn cú nhắc mãi đến cục đá đấy làm em đau xót quá!!! Hôm nào quay lại đấy em phải cố gắng tìm bằng được hòn đá đấy để đập tan nát nó ra thành từng mảnh , mà không hiểu thằng nào chơi ác thế !! Để hòn đá to đùng ra giữa đường.

Hôm nào phải đi chế thêm một tấm lót Inox vào bình xăng mới được !!! Các bác nên kiểm tra gầm xe của các bác nhé!! Nếu mà là bình xăng nhựa thì nên đi chế thêm một tấm Inox vào nhé, đi đường nhỡ chẳng may gặp hòn đá to đùng như em thì có ngày vỡ bình xăng đấy nhé !!!!!

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

9h đi từ Hà nội, 11 giờ vào thủy điện Sông Đà chơi sau đó đi loanh quanh thị xã. Đến 12h30 về Lương Sơn nhậu, thấy toàn xe Hà nội đang xếp hàng kín sân cỡ 12-14 chiếc gì đó nhưng không thấy banner ôthanoi nào ca... lạ thật. sau đó qauy về hòa lạc.... chiều về Hà nội