O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam
Hôm qua đi Hòa Bình gặp con mazda 6 có cái cánh gió phía sau
Mazda 6 của bác nào vậy?

Hạng B1
29/1/04
92
0
0
Hà Nội
RE: Mazda 6 của bác nào vậy?

Khèn khèn :D trong xe có gì lạ ko bác hay nhớ vợ?

Cái đằng sau ko thể gọi là Spoiler được mà phải gọi là cái Kite-ler hay là umbrella-ler mới đúng các bác nhẩy :D:D:D

Gắn cái ni lên nóc thì khỏi cần dán Vicun luôn, cực mát

Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam

:D:):)Hôm qua chỉ vì mấy bác chạy đằng sau làm em nghiến qua hòn đã to đùng!!! May mà không bị vỡ bình xăng!!!! h`eh`hèh`eh`eh`eh`e!! Lúc đó thấy bác Terios đằng sau phóng sát đít !!! Nhìn lại cứ thấy ông ấy theo đuôi , mãi sau mới thất banner otohanoi dán đằng trước. Sướng quá vì gặp được hội , em quay lưng lấy banner chưa dán định đưa lên phất phất , lúc quay lại đằng trước thì thấy ngay hòn đá to đùng , tránh không kịp. Thế là hôm qua chiều phải đi kiểm tra gầm!!! May quá không bị làm sao!!!;););):D

Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam

Trích đoạn: rgvmen

Để anh em gặp nhau trong trường hợp chưa kịp dán banner, em đề nghị các bác sử dụng biện pháp chào hỏi như sau:
- Bên hỏi: bấm còi hai cái, thò đầu ra ngoài, nhìn bên được hỏi và thè lưỡi hai cái:D
- Bên trả lờ (tất nhiên là người của bọ): bấm còi hai cái, thò đầu ra ngoài, ngoáy mũi một cái:D
Đảm bảo chiêu này không bị lẫn với mấy chiêu thăm hỏi thông tin về "bồ câu"

h`eh`eh`eh`ehe!! Sáng kiến tuyệt vời !! Em hưởng ứng nhiệt tình !!!

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

Sau mấy tháng trời thì bà con cũng được xem cái "máng lợn" của bác Bin [:-][:-][:-]

Trông hay thế mà cứ giấu mãi như mèo giấu c**....

Tập Lái
27/3/04
25
0
0
46
Hanoi, Vietnam

Chẹp, chán thật. Các bác cứ nhoắng cả lên đòi banner làm e đôn đáo đi cắt. Bi giờ lấy rồi thì chả bác nào thèm dán.

Nó có xấu, to quá, hay là làm sao thì các bác cho ý kiến để sửa đổi, nếu k thì vận động bác gái cho ké vào mông của vợ 2 đê.

Offline tuần này, bác nào k dán là e phạt: đá đít vợ 2 các bác 2 nhát, cộng với phạt mỗi bác phải cạn 2 cốc bia

Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam

Trích đoạn: speedSter

Chẹp, chán thật. Các bác cứ nhoắng cả lên đòi banner làm e đôn đáo đi cắt. Bi giờ lấy rồi thì chả bác nào thèm dán.

Nó có xấu, to quá, hay là làm sao thì các bác cho ý kiến để sửa đổi, nếu k thì vận động bác gái cho ké vào mông của vợ 2 đê.

Offline tuần này, bác nào k dán là e phạt: đá đít vợ 2 các bác 2 nhát, cộng với phạt mỗi bác phải cạn 2 cốc bia

Không phải là em không chịu dán mà là xe em bẩn quá. Bẩn thì dán làm sao cho nó dính được !!! Phải tắm rửa sạch sẽ thơm tho thì dán nó mới chặt được !!!

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Hóa ra tôi đã bắt sống được một cao thủ mà không biết, chỉ vì không có banner mà suýt đánh nhau, thấy đ/c Bin leo lên cục đá to tướng xót xa quá....
đề nghị anh em trả nhuận bút cho bức ảnh cái máng lợn đi

Hạng B2
1/12/03
355
48
28
47
hóc bà tó

bác HAIVN hỏi thê thôi chứ bác biết tổnng là xe của ai rồi mừ?:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D