Thảo Luận Mazda 6 của bác Tires

Hạng B2
12/3/08
157
0
0
choXe.net
choXe.net
RE: Mazda 6 của bác Tires

Em này độ chẳng có gì đáng kể, lắp mỗi quây + Camera lùi + cái bộ loa và thêm cái mâm xấu + dàn đầu nhìn xấu quá. Em nghĩ để nguyên còn đẹp hơn. M6 lắp quây nhìn lùn xe và trông cục mịch.

Tập Lái
15/7/08
49
1
0

mấy bác bình luân nhiếu ý quá riêng em thấy ốp gỗ k hợp với xe này cho lám, mâm thì cũng đẹp đấy chứ mấy bác, còn BS thì khỏi nói rồi

Hạng C
26/1/08
956
1
0
Sao Mộc

đề nghị sơn đen cái mâm, tháo nẹp inox, bóc vân gỗ hình như chuẩn bị đc tiến hành đó các bác, khi nào xong e sẽ báo!;)
còn dàn body thì đúng là nhìn lạ chứ dòm kĩ vào thì kg đẹp![&:]

Hạng B2
3/12/06
352
60
28
39

Em có ý kiến là thay giò em nó đi, có một con vít làm xấu mất.
@Phong760Li: bác ơi, đt bác chụp cùi vậy đổi con 8800 của bác cho em nhé, em mê nó lắm cơ

Tập Lái
12/5/08
49
0
0
44

cái này độ giống Need For Speed 2 các bác nhể!!! nhìn hay thật nhưng có mỗi cái mâm là ko dc lém thôi, làm quả màn hình nữa thì tuyệt các bác ha.

Hạng C
26/1/08
956
1
0
Sao Mộc

Trích đoạn: silver_ghost

Em có ý kiến là thay giò em nó đi, có một con vít làm xấu mất.
@Phong760Li: bác ơi, đt bác chụp cùi vậy đổi con 8800 của bác cho em nhé, em mê nó lắm cơ
mắt bác độ nhảy cảm kinh khủng!!:D cái camera thì hợp với màn hình của máy thôi chứ đưa lên màn hình máy tính là kg ăn thua so với N73[&:]

Trích đoạn: kuangnd

Em này độ chẳng có gì đáng kể, lắp mỗi quây + Camera lùi + cái bộ loa và thêm cái mâm xấu + dàn đầu nhìn xấu quá. Em nghĩ để nguyên còn đẹp hơn. M6 lắp quây nhìn lùn xe và trông cục mịch.
bác nói vậy cũng kg đc, đúng là so với bác Zippo hay bác Mr2 thì kg ăn thua nhưng số xe độ thêm body (kg nói xấu hay đẹp) ở VN cũng ít lắm mà bác![8|];) chưa nói đến những thứ khác trên xe!

Last edited by a moderator:
Tập Lái
11/6/07
38
1
8

sao lại nội thất gỗ làm gì , trơ trọi quá