Hạng B2
12/5/08
131
5
18
RE: MAZDA 6 & SUBARU

Để ý một tí thì 2 chiếc này có sự tương phản nhỉ. Em Maz 6 thì nội thất và ngoại thất thì điểm cao, nhưng máy thì trên trung bình. Còn Subaru thì nội ngoại thất thì trên trung bình, nhưng máy thì là đỉnh cao. Em có nghe một chuyện về máy Subaru STI. Có một lần một chiếc xe Subaru STI chạy đường cao tốc, nhưng hơi quá tốc độ, bị police hụ còi đuổi theo bắt dừng lại. Bác tài Subaru sợ quá, đạp ga bỏ chạy, mà không dừng lại. Thế là cảnh sát đuổi theo, nhưng rồi kết quả là đuổi theo không kịp. Cuối cùng phải nhờ đến trực thăng mới tìm được chiếc xe đã bị bỏ trống ở một nơi nào đó. Mà các bác biết xe police Úc là xe Holden, cũng là thứ dữ đó, vậy mà cũng phải thua.

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

subaru ko được hầm hố như em tưởng nhìn nó như I30 ấy, nhưng đó là phần đầu, nhìn cặp mông vào 4 cái ống pô là khác hẳn :D

Hạng B2
25/2/08
186
1
0

Trích đoạn: hominhtien

Đợi hoài mà kg có con M6 nào về VN hết, có lẽ giá ngang camry nên kg ai chơi
M6 cũng có rồi bác, 2 chiêc màu đỏ, 1 chiếc màu bạc, đây này
Ý bác ấy M6 là viết tắt của Mazda 6 mà, làm bác hiểu lầm sang BMW:D

:D Chuyện nhầm này em thấy người ta nhầm hoài M6 mà cứ tưởng Mazda 6 , rùi có người tưởng Mazda 6 lại là M6 của BMW [8D] , chiếc BMW M6 coupe' xám có cặp mân nhìn quá đẹp , mỗi lần nhìn nó là kết cặp mâm và body :D

Hạng B2
9/7/07
148
3.713
93
Hai Duong

M6 ở Mỹ giá cũng tầm Cam mà! Chẳng qua VN mình chuộng Cam hơn nên giá đó về sẽ khó tiêu thụ thôi.