Thảo Luận Mazda 9 2010

Hạng D
11/10/09
1.520
7
38
47
Sài Gòn
nisibili nói:
simon_vs nói:
huh, nó là bản concept mà cư dân mạng vẫn hay tung lên chứ có phải thật đâu. Lấy sườn M6 rồi lấy con mouse cà tới cà lui cho nó ướt đầm, long lanh thế thôi. Search trên mạng toàn thấy source ko đáng tin thui :) Ko tin các bác thử so sánh xem, nếu search xe hàng hiếm như Veyron, hay cùi ghẻ như Lada, ít ra thông tin cũng là đa chiều và có nguồn gốc, thiết kế, lịch sử, v.v.. còn em M9 ở trên thì ngoài lèo tèo vài tấm hình ra, ko có gì khác cả, thậm chí nơi sx em nó cũng chả thấy có nữa muh >.<"

Thì là như zậy rùi mà. heheheeee, em sợt trên trang mazda.com cũng có thấy gì đâu. Mazda 9 chưa hé lộ mẫu mới.

Túm cái váy lại là hình trên là cái xe Mazda nào?? M9 thì kg fai rùi....

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
dragondao nói:
nisibili nói:
simon_vs nói:
huh, nó là bản concept mà cư dân mạng vẫn hay tung lên chứ có phải thật đâu. Lấy sườn M6 rồi lấy con mouse cà tới cà lui cho nó ướt đầm, long lanh thế thôi. Search trên mạng toàn thấy source ko đáng tin thui :) Ko tin các bác thử so sánh xem, nếu search xe hàng hiếm như Veyron, hay cùi ghẻ như Lada, ít ra thông tin cũng là đa chiều và có nguồn gốc, thiết kế, lịch sử, v.v.. còn em M9 ở trên thì ngoài lèo tèo vài tấm hình ra, ko có gì khác cả, thậm chí nơi sx em nó cũng chả thấy có nữa muh >.<"

Thì là như zậy rùi mà. heheheeee, em sợt trên trang mazda.com cũng có thấy gì đâu. Mazda 9 chưa hé lộ mẫu mới.

Túm cái váy lại là hình trên là cái xe Mazda nào?? M9 thì kg fai rùi....

Là pó hand luôn chứ có ai biết đâu !!! hehe

Tập Lái
7/8/18
1
0
1
37
Chào bác em ở Bình Dương thấy bác có bài đăng đúng vấn đề em đang thắc mắc nên em phải đăng kí để vào trình bằy . Chủ nhật ngày 5-8 vừa qua em có thấy 1 chiếc mazda 9 màu nhạt hơn màu mận chín chút đi ở quốc lộ 1k ngay big C dĩ an , em về tìm hiểu mà không thấy thông tin về mẫu xe đó , xe này là xe 4 chỗ , em đuổi theo nhìn lại thì đúng ghi mazda 9 . Chắc mẹ anh nhìn không nhầm đâu .