Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
44
Biên Hoà, Đồng Nai
Sao hôm bữa mình xem thì bình GS ta.
em cũng bị lầm giống như bác vậy, nhìn từ trên xuống giống bình GS vì xung quanh được quấn bằng miến đệm màu đen nên không biết bình Pinaco, tới lúc mở mang cái bình ra khỏi xe mới thấy cái chữ to đùng Pinaco 60 mA

Hạng B1
22/6/17
64
20
8
43
em cũng bị lầm giống như bác vậy, nhìn từ trên xuống giống bình GS vì xung quanh được quấn bằng miến đệm màu đen nên không biết bình Pinaco, tới lúc mở mang cái bình ra khỏi xe mới thấy cái chữ to đùng Pinaco 60 mA
Nếu chính xác bình GS xài dc kg bác.đã cọc và tháng sau là lấy em nó rồi hihi... hôm hỏi bác xong quất nó luôn 2.5 1 cầu.lần đầu tiên trong đời mình cầm vô lăng mới lấy bằng 9/9.nhân đây cũng cảm ơn bác đã tư vấn.

• Like
Reactions: CRUZE2013
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
E cũng sẽ chờ xem cụ chờ đến bao giờ :eek:
Trong lúc chờ cụ ghé zô Timnhaviet.vn để xem nhà cửa đất đai nhé, cái này không chờ đc đâu :D:D:D
Nhà đất VN mắc nhất TG, trong khi thu nhập nằm trong top cầm đèn đỏ. Ở đó mà mua, có cái để chui ra chui vào là đc. Mua nhiều làm gì?

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Nhà đất VN mắc nhất TG, trong khi thu nhập nằm trong top cầm đèn đỏ. Ở đó mà mua, có cái để chui ra chui vào là đc. Mua nhiều làm gì?
Mua nhà, đất là để đầu cơ kiếm lời.
Đồng thời góp tiền, vàng nhàn rỗi vào nền kinh tế cho chính phủ luôn đó mờ. Đây là kênh huy động vàng và tiền nhàn rỗi của CP đóa.

9/5/16
4.028
4.173
113
Bình Phước
Bình zin theo xe là loại 60 mA, hiệu Pinaco nhưng trong hồ sơ hướng dẫn sử dụng xe thì được sử dụng bình từ 60-70mA. Delko thì là 65 mA, đề nhạy lắm, đèn cũng sáng hơn nữa, nguồn điện ổn định hơn cái bình 60mA của Pinaco. Em chỉ lo là sau này vào hãng bị Trường Hải kiếm chuyện thôi. Bình zin của mazda CX5 là của Pinaco mà mình thay bình nhập tốt hơn bình Pinaco là không được bảo hành thì căng nhỉ, hihi.
cụ có nhầm không? bình oto sao lại 65mA được nhỉ, em thấy là 60Ah hoặc 70Ah không mà.

Tập Lái
29/11/17
2
1
3
46
Ai mua trước thì người ta đã hưởng thụ cuộc sống rồi, tính toán gì lỗ lãi; mua xe là để đi chứ mấy ai đòi bán lại. Mình chưa mua xe chứ mua rồi mình cũng sẽ nói vậy, sợ lỗ lãi chắc các cụ chưa bao giờ mua một cái iphone mới ra mắt

• Like
Reactions: thanhtunco10b