Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
Bài viết chỉ để các bác kiếm ra được hãng xe nào mua mà giữ giá được thôi :D
Gì chứ mấy a bự như Vios, Fortuner, Innova có thấy lên tiếng đâu, thử hỏi coi xe mấy ảnh mua có được giữ giá như những năm 200x k :p

Hạng B1
6/10/14
71
49
18
31
có mất giá đi nữa thì cũng chả bao h tới bằng con morning đâu :)). Cầu mong mấy mẫu xe phổ thông giảm để nhiều ng dễ tiếp cận mà mua chở vợ con đi.

Hạng D
29/3/16
2.010
2.666
113
46
Giảm chừng nào giá chỉ bằng 1.5 mẽo với chất lượng gần bằng thì mới đạt. Mong chờ đến ngày ấy lắm.

Fans các hãng khác cứ ngồi đó cười anh Hải và Mazda. Cũng chả chịu nổi nhiệt đâu nên cũng vén váy chạy theo bỏ mợ

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Chánh xoác, dưng nó giảm có nhiều lý do như cuối dòng đời và 1 phần cạnh tranh giảm của CX5. Do người mềnh thì $ ít nhưng thích hít dầu thôm, nên mác Nhựt giá mềm trang bị như xe Hàng là nhắm mắt chơi tới. Mà Nhựt lùn thì cũng nhiều loại, khi 2 xe cùng = giá nhao sao bọn 4 bẩn dốt nát vẫn chọn Crv thay cho Cx5 nhỉ!? Chắc chúng nó "ngáo" cả dân tộc roài bác nhỉ!?

cứ hưởng thụ cái đi a, mua xe Mát đa thì như gặp bịnh tụt huyết áp ... nguy hiểm hơn cả cao huyết áp nghen.

Ai đã từng đi của anh Hải 1 lần thì chắc chạy mất dép mà không dám quay đầu nhìn lại.
Em thấy Trường Hải phân phối Kia Mazda giúp người VN tiếp cận xe hơi dễ hơn với mức giá hợp lý trong khi trang bị tiện nghị và an toàn hơn các hãng khác như Toyota hay Honda.

Các bác có vẻ không tin chất lượng Mazda trong khi em có thấy tai tiếng nằm đường hay tai nạn chết người nào đâu? Mấy dòng Mazda xe cũ chục năm vẫn chạy ầm ầm mà.
CX5 cũng từ 2013, bán ra cũng mấy chục ngàn chiếc thì phải, nếu chất lượng không tốt hay nằm đường thì hẳn đã xảy ra rồi.

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Chưa hiểu mục đích của bài viết nhưng dùng từ "rớt giá thảm" nghe không đúng.
Xe mới đang giảm giá mạnh thì xe cũ cũng đang giảm giá mạnh là lẽ đương nhiên chứ không phải "rớt giá thảm".
Mình nghĩ vậy không biết có đúng không?

Hạng B2
19/12/15
125
165
43
Vậy là sao ta?
Toy là xe Nhật, nhưng giữ giá!
Maz là xe Nhật, nhưng rớt giá!

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Chánh xoác, dưng nó giảm có nhiều lý do như cuối dòng đời và 1 phần cạnh tranh giảm của CX5. Do người mềnh thì $ ít nhưng thích hít dầu thôm, nên mác Nhựt giá mềm trang bị như xe Hàng là nhắm mắt chơi tới. Mà Nhựt lùn thì cũng nhiều loại, khi 2 xe cùng = giá nhao sao bọn 4 bẩn dốt nát vẫn chọn Crv thay cho Cx5 nhỉ!? Chắc chúng nó "ngáo" cả dân tộc roài bác nhỉ!?

cứ hưởng thụ cái đi a, mua xe Mát đa thì như gặp bịnh tụt huyết áp ... nguy hiểm hơn cả cao huyết áp nghen.
Ý bác là sao mình đâu có mua mazda

Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Cứ chờ xe giảm sâu với mua thì mãi đi Honda thôi đừng mong Việt Nam! Nhé