Hạng B2
11/5/16
391
313
63
35
Bác nào lỡ mua xe chạy trước tháng 7 âm lịch giá không ngon bằng. Suy ra cứ mua xe vào đúng dịp Tháng 7 sẽ được ưu đãi giá nhiều nhất đó các bác:3dcuoi:. Xúc ngay và liền , đừng ngại Tháng 7

• Like
Reactions: Black Hawk
Hạng B1
19/8/15
98
102
33
mazda nên học hỏi "thánh". chỉ có tăng k có giảm, khi đó người ta mới mua vì k sợ "rớt giá" :v

• Like
Reactions: vthanh6 and felam
Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
chả nghĩ gì hết, xác định mua con xe để nó phục vụ và chưa nghĩ đến ngày bán xe nên nó giảm thì cá nhân e thấy vui là đằng khác, thế nên đừng dùng từ " TRÓT ", con đương e ấy đến với các bác yêu e nó sẽ thực sự sẽ gần hơn. nó cũng như cái áo, cái túi hiệu thôi, ra lâu thi cũng đến lúc hạ giá mà đẩy hàng đi ,thế thôi. còn bác nào cứ mong nó lên hàng ngày thì bác đấy khôn hơn cha thiên hạ rồi đó ^^quan điểm cá nhân e là thế :)
p/s: cs thật đẹp nhưng cũng mong manh vô thường, gt vn thì các bác bit rồi đó, ra đường như đi trên chiến trường, bác nào có dk thi cư mua mà chạy, chứ mà chờ cho xe giảm mới mua thi cs này cũng vô vàn lắm. nh khi dc đi đi mây về gió cũng nên. hôm nay và ngày mai đã khác nhau nh lắm rồi ..............

Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn
Xe Ô tô ở Việt Nam thêm option, giảm giá bán, thêm khuyến mãi ... Thì lại buồn, không thích... Chê xe rớt giá ..bla ..bla ... Trong khi "Hãng khác.." năm nào cũng "Bình cũ rượu cũ" tăng giá vài chục thậm chí cả trăm triệu thì lại thi nhau mua, sợ tăng giá, bán lại đỡ lỗ ... Pótay.com ! Thôi ! Em nghĩ kiểu này giá xe VN có tới mùa Quýt cũng không bao giờ giảm !!! Em đi uống cà phê lấy lại tinh thần đã .!:3dandap:
chết mấy anh bán xe đổi xe khác
thành ra các thánh đã mua Mazda là chạy luôn, ko bán ra dc kaka

• Like
Reactions: vthanh6