Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
Không biết bác sở hữu em nó chưa? Chứ mình thấy hàng 3 nó rộng rãi hơn mấy con san fe, CRV, 5008 đấy, và đừng so sánh với mấy con fullsize SUV bác à. Ngoài ra, nó cũng có học gió dưới gầm hàng ghế 2, tuy thiết kế hơi ngu tí nhưng ko phải là nóng nhé.
HIHI, trên OS nhiều bài chê Outlander thậm tệ về thiết kế dàn lạnh ngu, nhưng nay em mới được biết là cái ngu đã lan sang CX8

Hạng B2
27/10/16
132
64
33
Mazda dạo này bị cái tiếng xe nhanh tã, bán mất giá nên ế dần rồi, dù được cái mác Nhật hỗ trợ.

Hạng F
22/7/13
8.976
40.259
113
A Hải đã thành công, đối thủ chết đầu tiên ko phải bọn nhố nhăng khác, mà chính là thằng Cx5; cú phiến mãi + giảm thuế TB của nhà nc là đòn bồi thêm Knock Out thằng CX5! Rip cx5 nghen!:D

Mazda dạo này bị cái tiếng xe nhanh tã, bán mất giá nên ế dần rồi, dù được cái mác Nhật hỗ trợ.
Ối dào, dạo này là thế nào a!? Người mua Maz trc đây có mua thêm Maz nữa đâu, đủ hiểu là ntn gòi, hay đơn giản là họ ... thất kinh cmnr! :D

Hạng B2
2/1/17
168
257
65
40
A Hải đã thành công, đối thủ chết đầu tiên ko phải bọn nhố nhăng khác, mà chính là thằng Cx5; cú phiến mãi + giảm thuế TB của nhà nc là đòn bồi thêm Knock Out thằng CX5! Rip cx5 nghen!:D

Ối dào, dạo này là thế nào a!? Người mua Maz trc đây có mua thêm Maz nữa đâu, đủ hiểu là ntn gòi, hay đơn giản là họ ... thất kinh cmnr! :D
Đổi xe lần sau chắc chỉ lên GLS, or Volvo thôi chứ chả biết chọn con gì.