Tập Lái
14/9/17
36
0
8
35
con CX5 này có chòng chành ko các cụ?
có trang bị hệ thống kiểm soát gia tốc G-Vectoring Control mà cụ, gầm cao nhưng ko chòng chành. Xe cũng rộng rãi, thoải mái. Vài nhận xét của em, hi vọng có ích cho bác

Tập Lái
26/9/17
29
1
8
36
Em cũng có nghe nói dòng mazda sau này đi êm, thoải mái lắm chỉ tiếc mỗi chưa được lái thử. Hiện tại thì gđ vẫn đang cố để giữa năm nay mua xe, cũng đang phân vân dòng xe này vì tính an toàn khá cao, kiểu dáng có thể ko thời trang cũng được nhưng tính an toàn phải đặt lên hàng đầu
con CX5 này có chòng chành ko các cụ?

Tập Lái
24/9/17
26
0
6
36
Thế mạnh con CX-5 này là nhiều option cũng như kiểu dáng. hệ thống đèn full led hệ thống loa bose đi kèm màn hình 7inch tương tác với hệ thống giải trí và định vị rất mượt ^^ hay hệ thống an toàn hỗ trợ lái cũng tốt và đầy đủ đi kèm giá thành cũng mềm hơn CRV. Có điều hệ thống treo cứng tạo cảm giác hơi tưng, nhưng bù lại ôm cua hay chuyển lane chắc chắn, tự tin và an toàn

Hạng B2
13/4/14
113
3
18
Hàng nhật thì yên tâm rồi, dù có mắc một chút nhưng khâu an toàn luôn để lên hàng đầu các bác ạ

Hạng B2
12/3/13
144
8
18
Đợt này Mazda có khuyến mãi lớn quá nha, phải tranh thủ thời cơ mà mua cx5 luôn và ngay đi bác, vừa có giá hợp lý mà lại có nhiều tính năng tốt nữa chứ

Hạng B2
31/5/14
107
4
18
33
Nói về nhiều tính năng thì mình thích cửa sổ điện này, lại còn có khả năng kiểm soát hành trình nên mình vô cùng yên tâm
Đợt này Mazda có khuyến mãi lớn quá nha, phải tranh thủ thời cơ mà mua cx5 luôn và ngay đi bác, vừa có giá hợp lý mà lại có nhiều tính năng tốt nữa chứ

Hạng B1
6/11/19
88
16
3
26
M3 cũng có mà bác, e ko nhớ chính xác mức giảm là bao nhiêu nhưng hình như cũng giảm đến 60tr đó. Mà giảm tới cuối tháng 04 này thôi
Chương trình dành cho All-new Mazda3 kéo dài tới ngày mai đó chị. Bản 1.5 Luxury và Premium giảm giá lên đến 55tr ạ. Nếu chị quan tâm thì để e hỗ trợ giúp cho ạ.

Hạng B2
11/3/13
133
10
18
Ngắm nghía ưng rồi thì hốt thôi hỏi nữa mỗi người mỗi ý lại khó chọn