Hạng C
23/2/10
869
9.603
93
Cam Ranh - Khánh Hòa
Đồ dùng chung với Honda hơi bị nhiều. Mdx chỉ bị vài cái hỏng nhỏ thôi, nếu đã thay rồi càng sướng. Chạy trong tp thì vô chừng 22-23l là chuyện thường, đường trường tầm 11-12l, hỗn hợp khoảng 14-15l. Khung mdx rất cứng, em test 2 lần rồi, hehe.
Em cảm ơn bác nhiều ạ, giờ thì có thể mạnh dạn quyết định rồi. Hổm rày phân vân hoài vì e thấy mỗi cái có điem hay rieng của nó. Giờ thì kiếm chiếc MDX đời 2008 đi ít mile xíu là ổn.

Hạng D
24/9/10
1.417
405
83
Sao không thấy bác nào đề cử Mit Pajero Sport nhỉ. Hàng xóm em chạy chiếc này, khen quá trời, giá lại hạt dẻ
Bác chủ phân vân giữa hai xe trên là nghiên về Option, còn tổng quan nếu nhiều tiền thì MDX là besst choice. Tiêu chí của Mit là an toàn và lái tốt, không có vị trí nào trong thớt này.

Mua xài vài năm chán rồi bán: Huyndai
Mua xài hoài: Mazda ( xăng bền hơn dầu)
Mua vì option: Huyndai
Mua để đi mần ăn: Mazda
Chiếc Mazda tiêu chí đã là hài (khuôn mặt cười), nếu đi làm ăn thì không ai chọn đâu.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: henvaho
Tập Lái
20/6/13
29
4
18
Nếu lăn tăn hyundai mà đủ lúa nên rước subaru forester

Anh tớ đang chạy thích vãi, có cái nội thất nghèo nàn khi so với bim 300 ngựa thần thánh của anh tớ

Hạng D
18/1/12
1.716
6.464
113
Nhà em
Em cảm ơn bác nhiều ạ, giờ thì có thể mạnh dạn quyết định rồi. Hổm rày phân vân hoài vì e thấy mỗi cái có điem hay rieng của nó. Giờ thì kiếm chiếc MDX đời 2008 đi ít mile xíu là ổn.
Em thì có quan điểm như này.
Ko bao giờ bỏ ra 1 đống tiền mà cứ 6 tháng phải đem đi cho họ ĐK. :D

• Like
Reactions: henvaho
Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Từ CX và SF rồi đến CX9, GLK, MDX, Land P, Mer C, Subaru, LX 570...................
Điên cái đầu luôn.

• Like
Reactions: tobe039