Tập Lái
11/4/15
25
15
3
Các bác có gara nào chuyên cho Mazda ngoài gara của bác Văn bên quận 7 không?
Em cần xem lại máy có tiếng kêu, sơn dặm vài chỗ.

Hạng B2
3/12/16
349
107
43
54
Xe này tốn tiền nhiều nhất mấy khoảng độ thêm + linh tinh nội thất thôi à. Cũng như xe khác bác đừng để thủy kích là OK.
Gara thì có : MR Vui, Dũng, Văn....
Phụ tùng có : bác phutungvn ( nên để giá mềm cho anh em hội xe cỏ nhé)

Hôm rồi em ra khu chợ Dân sinh mua mấy món đồ vệ sinh xe, máy bơm, dầu nhớt linh tinh thì rẻ hơn ngoài An dương Vương nhiều đó các bác!
Vâng. BÁc có kinh nghiệm gì để chọn cô vợ chưa bị thủy kích, BÁc chỉ dẫn cơ bản giúp nhé.

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Cuối năm Pre rao bán dữ quá. Em cũng định cưới 1 em để gia nhập hội hè cùng mấy Bác, nhưng tính cũng đã 15 tuổi hơn. CÁc BÁc đã sở hữu dòng này, hỏi các Bác là đến tuổi này Em nó có nhiều bệnh không ? nếu gặp phải Em hay bệnh tật- thì bệnh nào là bệnh nặng nhất - sửa sang tốn nhiều xiền nhất vậy mấy Bác ?.....:3dmatkinh:
Ha ha ko có bệnh gì cả đâu, nếu bác tìm đc xe còn khá cứng.

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Vâng. Nhân đây Bác thấy Em Premacy nào màu đỏ, Bạc hoặc Trắng(màu đỏ là tốt nhất do hợp mạng)- máy móc, khung gầm,...còn cứng giới thiệu cho Em chiếc để gia nhập hội cùng mấy Bác trên OS này. Rất tiếc chỗ mình ở không có 1 chiếc Pre nào để trải nghiệm.
Premacy đỏ hình như ở Vn em chưa gặp.

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Có Em Pre màu nâu đỏ, họ rao bán đã lâu. Bác xem qua dung nhan Em này mua về có sửa sang nhiều không nhé. BÁc tư vấn hộ.
http://banxehoi.com/xe-mazda-premacy-hcm/ban-xe-doi-2003-mau-do-so-tu-dong-aid1199714
Xe này cơ bản nhìn nội thất và ngoại thất khá ổn.
Không biết máy móc thế nào nữa là ok; Nếu máy êm nữa là ok.
Tầm giá 2003 như vậy cũng ok;
Nếu bác thích màu đỏ, ở SG thì alo và gặp chủ xe, chạy thử;
Còn độ lành thì em nói bác không tin; đường trường em chạy vừa rồi khoảng 7l/100km (nhưng chưa full tải)

Hạng B2
3/12/16
349
107
43
54
Xe này cơ bản nhìn nội thất và ngoại thất khá ổn.
Không biết máy móc thế nào nữa là ok; Nếu máy êm nữa là ok.
Tầm giá 2003 như vậy cũng ok;
Nếu bác thích màu đỏ, ở SG thì alo và gặp chủ xe, chạy thử;
Còn độ lành thì em nói bác không tin; đường trường em chạy vừa rồi khoảng 7l/100km (nhưng chưa full tải)
Vâng. Cảm ơn BÁc đã chỉ bảo. Em sẽ làm theo cách của Bác.
Nhưng xe odo đã 80 nghìn thì cách chạy thử, nghe ngóng, sờ mó,...như thế nào để biết là máy móc còn tốt hay xấu,..vậy Bác. Bác có thể chỉ Em ít mẹo vặt để kiểm tra xe nhé/