Hạng D
9/1/15
2.602
3.912
113
40
Sáng nay ghé xem ké Hatchback, ngoài giá cao theo mình có 3 điểm trừ. Rất cần thiết cho các cô, các mợ
1. Đèn và gạt mưa khong auto.
2. Không có cần gạt hoặc nút mở cốp sau từ khu vực ghế tài xế.
3. Hộp tỳ tay trung tâm quá dài .
còn lại theo mình OK,
Có 2 loại người luôn nói giá cao :
1/ Sale : lúc nào cũng kiu giá đối thủ cao. Nếu người có hiểu biết một tí về xe và kỹ thuật thì giá đó rẻ hơn Yaris rất nhiều. Vậy cao là cao hơn cái gì ? cao hơn xe China hay xe Hàn ah? Đúng chỉ có ai điên mới kiu xe Nhật giá cao hơn xe Hàn.
2/ Người tiêu dùng adua thật sự : giá cao ư, thế thì đừng mua và mua xe giá rẻ đi. Xe nào nó cũng có khách hàng riêng, có giá trị riêng không thể đánh đồng. Vì nếu Một ngừoi hiểu biết về xe thì giá nó cao mà chả có gì thì nó chả phải mua.Còn người tiêu dùng thật sự họ tự biết tiền họ bỏ ra là cho cái gì và có xứng đáng không.
Này nhé, bây giờ so sánh M2 và Yaris đi. giá Yaris cao hơn đúng ko? mà Yaris nó có gì nhỉ ? Cậu thử liệt kê xem nó hơn điểm nào?
Tôi vẫn nói lại câu cũ, Mỗi hãng đều có đối tượng khách hàng riêng, giá trị riêng. Sale thì đừng nên chê như vậy trước khách hàng. Với tư cách khách hàng như Tôi, Tôi dị ứng với cái kiểu dìm hàng đối thủ.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
22/5/14
279
243
43
40
nhà mình đang dùng 2con xe tải foton của thaco ráp nên mình hiểu cách làm ăn của nó thôi

Tập Lái
15/7/15
11
12
3
Có bác Sale nào báo giúp tôi giá mazda 6 2.0 tốt nhất tháng 7 này với!

Hạng B2
8/6/15
115
23
18
36
Sáng nay ghé xem ké Hatchback, ngoài giá cao theo mình có 3 điểm trừ. Rất cần thiết cho các cô, các mợ
1. Đèn và gạt mưa khong auto.
2. Không có cần gạt hoặc nút mở cốp sau từ khu vực ghế tài xế.
3. Hộp tỳ tay trung tâm quá dài .
còn lại theo mình OK,
Mình tưởng M2 k có hộp tỳ tay

Hạng C
3/6/08
814
321
63
Ho Chi Minh
otosaigon.com
Em
Có 2 loại người luôn nói giá cao :
1/ Sale : lúc nào cũng kiu giá đối thủ cao. Nếu người có hiểu biết một tí về xe và kỹ thuật thì giá đó rẻ hơn Yaris rất nhiều. Vậy cao là cao hơn cái gì ? cao hơn xe China hay xe Hàn ah? Đúng chỉ có ai điên mới kiu xe Nhật giá cao hơn xe Hàn.
2/ Người tiêu dùng adua thật sự : giá cao ư, thế thì đừng mua và mua xe giá rẻ đi. Xe nào nó cũng có khách hàng riêng, có giá trị riêng không thể đánh đồng. Vì nếu Một ngừoi hiểu biết về xe thì giá nó cao mà chả có gì thì nó chả phải mua.Còn người tiêu dùng thật sự họ tự biết tiền họ bỏ ra là cho cái gì và có xứng đáng không.
Này nhé, bây giờ so sánh M2 và Yaris đi. giá Yaris cao hơn đúng ko? mà Yaris nó có gì nhỉ ? Cậu thử liệt kê xem nó hơn điểm nào?
Tôi vẫn nói lại câu cũ, Mỗi hãng đều có đối tượng khách hàng riêng, giá trị riêng. Sale thì đừng nên chê như vậy trước khách hàng. Với tư cách khách hàng như Tôi, Tôi dị ứng với cái kiểu dìm hàng đối thủ.
Mình là người tiêu dùng, cũng thích công nghệ, nhiều chức năng an toàn, không nhiều tiền để suy tính tận hưởng cho thỏa thích không nghĩ đến lúc chia tay. So sánh hay có ý kiến về giá là cá nhân chứ chẳng phải a dua theo ai cả, bác nói thế có lẽ hơi chảnh

Hạng D
9/8/13
1.294
1.599
113
Còn nhiều cái thiếu lắm bác e xem bản nước ngoài thấy thèm mà về Việt Nam! Thấy thiếu nhiều quá.. Ngoài mấy cái bác nói thì còn..
k có hub
k có i- eloop
k có cảm biến điểm mù trên gương hậu
k có lãy chuyển số
bla bla...
bác đi so sánh với bản nước ngoài, e phục bác quá, mấy cái bác nói, M3 còn cái có cái hok thì lấy đâu ra M2 có, sao ko nói thiếu cờ cu con trô đi. Bác mà mang bản full giống như nước ngoài về thì mazda 3 bán cho ai, lúc đó giá nó bằng con m3 ckd thì bác có mua ko? nói chi ở nước ngoài chi cho xa, ở vn, thánh cam còn ko có cái cờ cu con trô nữa. Anh ford với chính sách one ford còn cắt tè le thì huống chi anh hải. Sáng thứ 2 rồi, thức zạ đi bác