Tập Lái
15/3/14
45
20
8
thật tình thì quá đẹp cho hạng B, quá nhiều option, biết là cả đống thứ đấy sẽ đẩy giá cao, cơ mà giá như vậy thì hơi chua thật. có bác sale nào cập nhật giá thiệt tốt cho em không vậy? có màu gì? em quan tâm mỗi hatchback thui ợ!

Hạng C
24/12/14
515
101
43
em vừa mới bay ra Đà nẵng xem xe và ký hợp đồng với tổng giám đốc Thaco đơn hàng 1000 chiếc tặng cho anh em otosaigon mỗi người 1 chiếc .
thật hay troll đó

• Like
Reactions: dmxxx
Hạng B2
17/6/10
144
91
28
Tp.HCM
Đọc vài cm kết lại: nhiều cha chả biết gì về phân khúc, option các xe đang bán, nguồn gốc, thị phần của từng sp...chả biết yaris giá báo nhiêu, fiesta ecoboot giá nhiêu, chưa thấy xe, cũng chả hiểu mẹ j về công nghệ, phán ngay câu sao giá chát thế, sao có 2 túi khí, đợi bản ckd...em nói thật, đọc mấy cái câu này nghe ngứa hết cả đít!

Hạng B2
17/6/10
144
91
28
Tp.HCM
thật tình thì quá đẹp cho hạng B, quá nhiều option, biết là cả đống thứ đấy sẽ đẩy giá cao, cơ mà giá như vậy thì hơi chua thật. có bác sale nào cập nhật giá thiệt tốt cho em không vậy? có màu gì? em quan tâm mỗi hatchback thui ợ!
Đi mua yaris G đi bác, rẻ hơn 7 trẹo (683tr)

Hạng D
4/2/08
4.574
6.441
113
TPHCM
em hỏi ngu tí là tại sao hatchback lại mắc hơn sedan các bác? ý em là cùng option, cùng dòng xe