Hạng B2
28/4/15
279
227
43
Quận 7
Gần chục cái còm chê nám mặt. Bỏ tiền ra làm là để thoả mãn cá nhân. Up lên là tìm ng cùng sở thích. Ai ko thích thì đi ra. Đẹp với ko đẹp có chết ai đâu. Khi nào cần oánh giá hay nhận xét gì thì xin các bác tý kinh nghiệm cho newmem họ yên tâm. Em thấy giận thay bác chủ thớt ạ

Hạng D
15/7/11
1.072
2.707
113
Xe bình dân mà độ quá nhìn sến mà quê thấy mồ.
Cứ để nguyên bản thế mà đẹp nhất.

• Like
Reactions: nguyenngoc16
Hạng B2
12/11/15
493
4.607
93
39
Điểm 10 cho tay nghề.

Đẹp xấu gì cũng toàn ý kiến cá nhân thôi.

Hạng B2
13/3/12
156
84
28
34
ViCaCo company
Lạ thôi chứ ko đẹp, xe nào cũng vậy, đẹp nhất từ lúc xuất xưởng, chứ ko phải độ đẽo lên mới đẹp, độ mấy món tiện ích là thứ đáng độ nhất, xe 700tr mà bỏ thêm 700tr nữa độ lên thì nó vãn là chiếc xe 700tr :v
đã độ quan trọng là tạo sự khác biệt nổi bật đc cá tính của chủ nhân, nói như bác mấy hãng brabus, amg... nó chết từ lâu rồi

Hạng B1
30/8/16
62
31
18
47
Thủ Đức
Điểm 10 cho tay nghề.

Đẹp xấu gì cũng toàn ý kiến cá nhân thôi.
độ xe là nghệ thuật mà nghệ thuật thì phải có cách nhìn hơn cả bình thường để thấy cái mới mẻ ấn tượng của nó. việc con xe nó rẻ hay đắt là do nhà sx muốn đáp ứng nhu cầu người tiêu dùng. rẻ không có nghĩa là không được độ và ngược lại. chẳng hạn như chúng ta hàng ngày ăn cơm thôi đừng có độ bia rượu vào bụng nữa thì chán lắm.cho nên độ xe là tốt cho nó mới lạ đẹp dưới cách nhìn mới (nếu giá cả phải chăng thì tốt )
ở đây bác chủ làm thế là khá đẹp có mạnh mẽ hơn và thể thao hơn nguyên bản.em ủng hộ bác nhưng mà khi nào em độ thì giảm 50% cho em nhé

Hạng B2
11/3/17
178
108
28
34
E thấy được đúng tấm hình đầu tiên là nhìn đẹp, còn đọc nốt bài viết thì em thấy bình thường

Hạng B2
1/12/14
165
177
43
Tay nghê chế mũ của bác chủ phải nói là thượng thừa ở VN tại thời điểm này.

Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
Gần chục cái còm chê nám mặt. Bỏ tiền ra làm là để thoả mãn cá nhân. Up lên là tìm ng cùng sở thích. Ai ko thích thì đi ra. Đẹp với ko đẹp có chết ai đâu. Khi nào cần oánh giá hay nhận xét gì thì xin các bác tý kinh nghiệm cho newmem họ yên tâm. Em thấy giận thay bác chủ thớt ạ
Ở đây là diễn đàn, họ nghĩ gì thì comment đấy, bác không thích đọc những comment ấy thì đi ra cớ sao lại bảo họ không được chê rồi bảo họ đi ra?

Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
Giận thì đi ra, mắc chi vô đây tự làm khổ mình chi vậy