Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho
RE: Mazda3 độ nè các Bác !!!

Như vậy là cái xe này độ thêm dàn tem xe, viền đèn sau và mang cá nhưng mà hình như là em nghĩ càng độ thì càng .........:D:D:D hehehe các bác tự hiểu nhé

O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả

Xe này bác làm cũng khá đép chứ, không quá rườm rà, nếu mà hạ gầm xuống được thì sẽ rất đẹp (cái này là không thể rồi, ở xứ mình sao dám), tuy nhiên cái mâm xe thì không hợp lắm.

Theo tui thì bác nào dám đem xe ra độ ngoại thất cũng như nội thất là rất tính cách và hơn nữa là post bài để AE bình luận góp ý càng nên cổ vũ, có thể những lần đầu chưa được như ý nhưng bác sẽ có thêm kinh nghiệm cho những lần chỉnh sửa, tỉa tót sau này cho chiếc xe đẹp thêm (nếu còn đạn :D ).

Hạng B2
21/3/07
416
0
0
"tp hoa phượng đỏ"

hix, cái đít xấu quá, đuôi mazda 3 vếch lên chính là điểm quyến rũ của nó, bác lại kéo xệ của "em nó" xuống :(
mazda em chỉ chê nhất là đôi đèn sau... vậy mà bác chẳng đả động gì...
5/10

Hạng B2
9/2/07
125
1
16
www.huythuanmobile.com

Nói chung vấn đề độ xe thiệt tình rất khó đánh giá phê bình các bác ạ. Theo tui thì cái này tùy vào ý thích và cách nhìn các khía cạnh xe để độ... Cũng mong xem đựơc nhiều xe đã độ để học hỏi lắm....

Last edited by a moderator:
VIP CARD MEMBER
8/1/06
292
0
16
41
Hà Nội

Các bác cho em hỏi gara Phi Long ở trong Sài Gòn địa chỉ cụ thể là gì thế? Em ở Hà nội, muốn vào đó để học hỏi một phen. Bác nào biết làm ơn chỉ cho em với! Cám ơn các bác nhiều!
Nếu bác nào biết gara nào độ hay thì giới thiệu cho em với! Thanks các bác!

Hạng B2
13/4/07
109
0
16

em thích cái đích hai nòng của bác trông rất ấn tượng.

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây

Trích đoạn: epower

Các bác có biết con xe em chụp bên Thái,chiếc màu bạc với chiếc màu đen đó, là xe gì ko?[8|][8|][8|]

Toyota Alphard, duy nhất chỉ có phiên bản tay lái nghịch, nơi ẻm hay lui tới là Nhật, Hồng Kông, Singapore, Thái,...

Mấy em này nội thất nhìn là thấy hết hồn, cửa hông trượt điện luôn.