Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
9/11/06
101
5
18
RE: mazda3 tai nan ở Đồ Sơn

Trích đoạn: trungdung

Phục bác ở mấy điểm sau :

- Tủi trẻ tài cao, dòm cái ảnh thấy bác đúng là em chót chét của Hiệp Gà (bỏ mũ kính ra thì thấy bớt giống), mà đã đủ ngón nghề : 4 bánh vi vu tận đồ sơn với bạn gái, đầu tóc quần áo xe cộ rất cam sành.

- Tinh thần lạc quan của bác, chắc chỉ có các chiến sỹ cách mạng thời 1945 mới có được. Đâm xe như vậy mà vẫn tươi cười như là xe của ............... ông bà già chứ không phải xe của mình. Lại còn share ảnh cho anh em nữa chứ. Đúng là thế hệ 8X (đoán thế) bi giờ siêu thật. Xe em chỉ bị thằng 2 bánh nó xịt nhẹ vào thôi thì em đã đau đớn lắm rồi.

- Cái lày bác bật mí xem em đồ rằng khi va chạm bác cũng không tập trung lái vợ hai lắm mà đang tập trung lái ..... something else, nếu ko bác thừa đủ thời gian xử lý để tránh headon collision mà phần lớn thiệt hại xe bác gánh chịu.

Lần sau mạn phép khuyên bác đi đồ sơn ko nên mang theo bạn gái. Mất công, tốn xăng, mất tập trung trên đường, lại bị mọi người chê là Carry the goal to New Castle, nôm na là chở củi về rừng.
bác phải la nạn nhân như e thì mới bít dc,dù co tập trung đến mấy cung o thể tránh dc đâu,nó xảy ra nhanh lắm,e thấy lóe lên 1 cái đa ........
còn tinh thần lạc quan của e chắc được thùa hương từ bố mẹ em,e về bảo tai nạn mà ai cũng cười như tết bao nguòi o sao la may rùi.Mẹ em bao mầt ca xe cung dc miên con o làm sao,nghe mà e yêu bố mẹ e thế

Hạng B2
9/11/06
101
5
18

Trích đoạn: sport

May mà người ko sao !:) Trộm nghĩ may mà xe có 2 túi khí ;)[8D], chứ tầm tiền đấy xe thường chỉ có 1 túi khí hay nothing ![&:];) Ko thì ...
o có túi khí thì có lẽ e đã o thể có bài náy cho các bác đọc đuọc roi, Công nhận túi khí cục kỳ có tác dụng

Hạng B2
9/11/06
101
5
18

Trích đoạn: 20K6644

chia buồn với bác nhưng cũng chúc mừng bác tai qua nạn khỏi. Người còn là còn tất. Thế đã giải quyết đến đâu rồi ạ.
con ford đang tính mua lại con M3 của em vói giá tầm 20k,rùi nó mang đi sủa và bán,còn em cầm 20k về.
Trươc vụ tai nạn này co nguòi đa trả e 22,5k rùi mà o bán
Nhưng thôi e nghĩ bán cho nó sua cho đỡ lằng nhằng,các bác xem thế đc o

Hạng B2
9/11/06
101
5
18

Trích đoạn: Diamond

Trích đoạn: Trung_anh

Trích đoạn: TamPhan

Bác cho em hỏi tí là bác và bạn bác có thắt dây an toàn khi xảy ra tai nạn không ạ???
Em nghe nói nếu không thắt dây an toàn thì túi khí không bung!!!
em o thắt dây an toàn mà tui khí vân bung đáy chu bác.bác o tin cứ thử phát giông em xem:D

Không thắt dây an toàn mà tui khí vẫn bung, các bác trước đây cứ bảo không bung là thế lào?;)
Chúc mừng bác @Trung_anh tai qua nạn khỏi.
các bác ý chua thực hành nên o biết chú còn seo nũa,e người thật viêc thật đay còn j,Bung hết bac ạ.TÚI KHÍ MUÔN NĂM

Hạng B2
9/11/06
101
5
18

Trích đoạn: trailangthang

Đúng là tay chơi !!!!
Trong hiểm nguy mới xuất hiện anh hùng
Tai nạn như vậy mà vẫn lạc quan cách mạng
Nhưng em quan tâm tới bạn bác ngồi bên phụ cơ:) Hehhe... đùa vui thui...
Chúc bác đã bình an vô sự & nhân được sự đền bù xứng đáng
cám ơn các bác đã quan tâm chia sẻ nhưng e đã được đèn bù j đâu ạ

Hạng B2
9/11/06
101
5
18

Các bác ơi em mất xe nhưng dược lên bằng B1 rùi nè,em đăng ký Forum OS từ lâu mà vẫn tập lái
Chác thêm 1 vài vụ nũa em được lên hang D các bác nhỉ

Hạng B2
2/8/07
460
8
18

Trích đoạn: Trung_anh

Các bác ơi em mất xe nhưng dược lên bằng B1 rùi nè,em đăng ký Forum OS từ lâu mà vẫn tập lái
Chác thêm 1 vài vụ nũa em được lên hang D các bác nhỉ

úi má ơi, bác này... chỉ khéo đùa... bác làm anh em chết giấc quá. ha ha ha haaa

à, khi nào công an xử lý sao nhớ báo cho anh em biết nha, em muốn biết vụ này CA xử sao lắm

Hạng C
2/10/04
757
10
18
54
BGTVT

Phải công nhận bác này lạc quan thật . Em phục bác điểm này .
Lần nầy Fỏd và mazda lên điểm thấy rõ . Có bao nhiêu túi khí bung hết
lại chẳn cần thắt đai .
Xe bác Trung_anh có độ lại mâm hả , em thấy 205/55/R16 . Theo em bác nên bán cho nó đi cho đơn giản, dành thời gian đi lùng Cap . 20K cũng được rồi .

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Tời giờ này em mới biết cái thớt này thì cũng đã 3 trang rùi .
Chia buồn với bác Trung Anh và cũng chúc mừng 2 bác tai qua nạn khỏi . Người không sao là may mắn rùi .
Nhưng 2 bác nhớ lần sau thì thắt đai an toàn nhé . Hơi gò bó tý nhưng vẫn lãng mạn được mà . Còn khoản lãng mạn ... tuyệt vời thì ... để nơi khác nhé .
:):)Em nghĩ bên ford no1 chịu rước với giá 20k cũng được rùi .
Bác càng đỡ mệt . Xem như thiệt thòi tý ... của đi thay người .

Chúc hai bác vui và sớm cho ae uống rượu ... nghía nhé .
----
P /S : anh trai bác còn sung vậy hén ???:):)

Hạng B1
19/7/07
72
0
0

Chúc mừng bác tai qua nạn khỏi .

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.